"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

HBD TK_gate ณ กาฬสินธุ์

สุขสันต์วันเกิด
สิ่งประเสริฐสมดังอธิษฐาน
สิ่งศักดิ์สิทธิ์โปรดดลบันดาล
อภิบาลให้ร่มเย็น

**โชคดีวันนี้ขอให้มีความสุขกาย
โชคดีวันนี้ขอให้มีความสุขใจ
มีชื่อเสียงให้ก้องเกริกไกร
ขจรไปทั่วทั้งโลก

สุขสันต์วันเกิด
พรใดเลิศนั้นพาสุขศรี
ให้ร่ำรวยหมื่นแสนพันทวี
ให้มีอายุมั่นขวัญยืน

ให้ร่ำรวยหมื่นแสนพันทวี
ให้มีอายุมั่นขวัญยืน.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

happy birth day
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Happy Birthday นะคร้า ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอให้รถกลับมาหล่อเร็วๆเหมือนในรูปด้วยนะคร้า

เด็กดี..ZX

HAPPY BIRD DAY คับพี่

HBD ค๊า..อ.เกตุ ขอให้ร่ำรวยเงินทองมีความความสุขมากๆนะคะเฮงๆๆๆๆๆค่ะ ^6^

มีความสุขมากมายกายกองนะครับ

..ตามมาอวยพรในคลับด้วยเน้อ..สุขสันวันเกิดคร้าบ...
@..สิ่งที่มี..คงไม่พอกับสิ่งที่อยากได้.. @

็ฺHBD. มีความสุขมากๆ  ร่ำรวยๆ  ครับป๋ม

แฮปปี้เบิร์ดเดย์นะคร้าบ ขอให้มีความสุขมากๆนะเกตุ คิดอะไรก็ขอให้สำเร็จทุกอย่างนะคร้าบ

ขอบพระคุณมากๆครับ
ขอพรทุกๆสิ่งจงย้อนกลับไปหาทุกเท่าเป็นร้อยเป็นพันเท่ามีความสุขมากมายนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host