"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปด้วยคนนะคับ.....
nim2007 โพสต์เมื่อ 17/8/2011 23:16
มาเรยครับ HCC โคราชโซน ยินดีครับ สถานที่ตามนัดเรยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รวมๆแล้วได้กี่คันแล้วครับพี่โหน่ง ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 18/8/2011 07:52
เอิ๊กๆ  รอดูอยู่นะ ตอนนี้น่าจะ 10 คันได้แล้วหละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าไปก็เลือกประธานclubด้วยนะคับเสนอคุณโหน่งแล้วกัน ...
suksun โพสต์เมื่อ 18/8/2011 12:18
อูย ... เอาไว้ก่อนเรยนะครับ อิอิ ขอเป็นคนตัวเล็กๆ ในคลับพอ

พิมพ์ไว้แล้ว  หุหุ
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 18/8/2011 12:47
เจียดปาย  มาถึงเปิดเครื่องเสียงโชว์ด้วยนะ คนจะได้ไปมุงดูเหมือนสมาชิกเยอะๆ หน่อย 555

ใครไปถึงก่อนรีบจองที่นั่งไว้เลย..อิอิ (กลัวฝนตก) ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 18/8/2011 18:37
เด่วให้คุณนัดเทห์ไปปักตะไคร้ ฝนจะได้ไม่ตก 555

ตานัทเท่ห์ปักมีหวัง  ถึงขั้น Tornado

++555++ ยิ่งกว่าแห่นางแมวอีก

พรุ่งนี้เจอกาน.........................

อัพ อัพ  เย็นนี้แล้ว ล้างรถเงาๆ มาให้ผมถ่ายรูปบ้างน๊า อิๆ

กว่าจะไปถึง เจอฝนเละเหมือนรอบที่แล้วอีก ++555++ อุตส่าล้างเช็ดอย่างดี

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host