"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากไปจังแต่ไม่ว่าง T_T
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ลุ้นๆ จะถึงมั้ยหน่ะ 5555 เตรียมปากกามาเขียนหน้าซองด้ว ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 17/8/2011 19:10

รวมๆแล้วได้กี่คันแล้วครับพี่โหน่ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไป แต่ บ่ ว่าง  งานจ่น

อยากไป แต่ บ่ ว่าง  งานจ่น

ถ้าไปก็เลือกประธานclubด้วยนะคับเสนอคุณโหน่งแล้วกัน

ลุ้นๆ จะถึงมั้ยหน่ะ 5555 เตรียมปากกามาเขียนหน้าซองด้ว ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 17/8/2011 19:10

พิมพ์ไว้แล้ว  หุหุ

มากันเยอะๆนะคับ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่..รวมทั้งตัวผมด้วย

ฝนตกรถเปื้อนก็จะไปอ่ะ เพราะว่าเปื้อนอยู่แว๊วว...อิอิ

อยากดูเหมือนกันนะว่าโคราชโซนเราจะรวมตัวได้กี่คัน  ลุ้นๆๆ  เสาร์เย็นเจอกันครับบบ

ขอบคุณครับโหน่ง

ใครไปถึงก่อนรีบจองที่นั่งไว้เลย..อิอิ (กลัวฝนตก)

สงสัยผมจะไปไม่ได้แล้วอ่ะ แม่พึ่งมาบอกว่าจะให้พาไปธุระ น่าเสียดายจัง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host