"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ลืม...ผมหรือยังครับแฟน#3 น้องกระต่าย

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมชอบถ่ายภาพวิว...พอมาถ่ายคนก็เลยเกร็งๆ ยิ่งคนน่ารักยิ่งเกร็ง หลุดโฟกัสไปบ้าง ต้องขออภัยนะครับ
ชุดนี้เป็นการถ่าย night portrait ครั้งแรก ต่อไปจะนำมาให้ติชมกันอีกนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

สวยงามครับทั้งคน ทั้งวิวโดยเฉพาะการทำให้ภาพหลังเบลอแหล่มครับ

น่ารัก สวย ลงตัวไปหมดครับ
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
@ มิตรภาพ. ณ . HCC @
เพื่อนดีๆไม่ได้หากัน...ง่ายๆ...

งาม มากๆๆ ครับ

หน้าเนียนๆนี่ ใช้โปรแกรมรึเปล่าครับ ไม่ใช่อะไรครับ ผมถ่ายยังไงพอที่ดวงตาชัด หนาไม่เนียนเลยครับ

เห็นเค้าถ่ายรูปสาวๆกัน เนียนๆทั้งนั้นเลย แต่คมด้วย สงสัยต้องให้แฟนโบ๊ะหน้าเยอะๆแทนซะแล้ว
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

นางแบบบโดนใจมากกกกก

สวยงามครับผม
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

สุดๆๆๆๆๆอ่ะชอบๆๆๆๆ

http://www.gclub-bet.com/]gclub

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host