"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ติดแก๊ซขายไม่ออกติดนี้ดีกว่าเผื่อขายรถอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

1 เสียงครับติดก่อนประหยัดก่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมว่าใช้ก็ดีนะ วันก่อนออกไป ชะอำ เหยียบช่วง 120 คงที่เกือบตลอดเส้นทาง ก็ได้ประมาณ 400 กว่าโล จากเติมเต็มถังช่วงขึ้นราคาผมเติม 900 บาท ครับ
แต่ในเมืองก็ต้องทำใจหน่อยได้ประมาณ 300 โล สำหรับรถผมนะ แต่รถคนอื่นไม่รู้ อาจมีวิธีการปรับจูนในหลายๆส่วนที่เกี่ยวข้องด้วย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/2/2012 15:23 โดย senai

ทำไมมีคนมาให้ความเห็นน้อยจัง หรือเพราะมีคนใช้น้อย หรือเพราะอะไรครับช่วยบอกด้วย
อยากรู้เรื่องการใช้จริงๆ ว่าคุ้มที่จะติดหรือเปล่า

น่าลองมากเลยยย คงเป็นเหมือนตอนติดแก๊ซแรก คนก็ไม่กล้าแต่เด๋วนี้ตรึม

กำลังจะติดแก๊ส ต้องมาคิดใหม่อีกละ ขอบคุณครับ
Etude

ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูล

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/7/2011 19:54 โดย nouch

อุ๊ยลืมไป ถ้าไปแก่ะตอนนี้ เดี๋ยวประกันขาด ต้องรอสัก  1 ปี ก่อน   ฮือๆ

โอวว เดี๋ยว วันหยุดนี้ต้องลองเเก่ะ กล่องมาดูมั่งคัฟ ว่าใส้ในมันเป็นยังงัยมั่ง
          ตอนเเรกสนจัย ตัว  HP+ มาก เเต่ในโคราช ม่ะมีขาย     มีอยู่ ศุนย์เดียว รับติดตั้งโดยเฉพาะ ก่อเรยจัดไป เผื่อเวลาเซอร์วิส จะได้ง่ายก่า

อ่ออ มีต่อๆๆ ในโคราช ตอนนี้ มี 2 ปั้มที่ เติม e 85  ได้      ...
nouch โพสต์เมื่อ 20/7/2011 22:45

ไม่มีเจตนาบลัฟนะครับ  แต่อยากจะให้รู้ว่า " ออโต้ " จริงหรือไม่
ลองเปิดกล่องดูซิครับมีปุ่มสเกล สำหรับใช้ไขควงขนาดเล็กสกรูปรับได้อยู่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host