"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ว้าว เสาร์-อาทิตย์นิ ไม่พลาด  อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คติ..ประจำกาย
เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือควาย
จงสื่อสัตย์กับแฟนตัวเอง แล้วจงครื้นเครงกับแฟนคนอื่น

หยุดยาวไปเที่ยวไหนกันน้อ
(แอบอิจฉาคนที่เขาได้หยุดกัน..เรายังนั่งทำงานอยู่เลย..)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เดี่ยว ถ้าว่างจาไปด้วย...วันนี้ขนาดวันหยุด ก่อมีรถเทลเลอร์ มาลงของเซร๊ง จิงๆๆ

หยุดยาวไปเที่ยวไหนกันน้อ
(แอบอิจฉาคนที่เขาได้หยุดกั ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 16/7/2011 04:37

ขยันจริงๆเลยนะพี่กร เอาตังค์ไปเก็บไว้ไหนหมดเนี้ย

ว้าว เสาร์-อาทิตย์นิ ไม่พลาด  อิอิ
BIG_ZX โพสต์เมื่อ 14/7/2011 21:16
ลงชื่อด้วยบิ๊ก เด่วเบี้ยวอีก 555

แน่นอนอยู่แล้วพี่โหน่ง
วันนี้ก้อต้องเอาลูกชายเข้า  ...
thanchanok โพสต์เมื่อ 14/7/2011 07:09
เช็คแล้วเป็นงัย จ่ายไปเยอะป่าว

ขยันจริงๆเลยนะพี่กร เอาตังค์ไปเก็บไว้ไหนหมดเนี้ย ...
thanchanok โพสต์เมื่อ 17/7/2011 20:42

ใส่ไหฝังดินไว้ ++555++ ไม่เหลือซักบาท

ตอบกลับ 16# JUNIOR_ZX

2000 ทอนคืนมาให้3บาทจ้า แต่เค้าล้างรถให้สะอาดมากๆๆๆๆ ลืมบอกค่ะ 0 ที่จอหอ นะค่ะหมูอ้วนไม่ได้ไปที่หน้าเดอะมอลล์ล่ะ ไม่ปลื้มตั้งแต่ 10000 โลล่ะ

ใส่ไหฝังดินไว้ ++555++ ไม่เหลือซักบาท
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 18/7/2011 01:53

งั้นหมูอ้วนก้อขอแผนที่ ที่พี่กรผั่งไหล่ะกัน จะได้ไปขุด ฮิๆๆๆๆ

ตอบกลับ  JUNIOR_ZX

2000 ทอนคืนมาให้3บาทจ้า แต่เค้าล้างรถ ...
thanchanok โพสต์เมื่อ 18/7/2011 17:32

ผมเข้า จอหอ ล่าสุดไม่ล้างรถให้เลย...เซ็ง..(2 ครั้งแล้ว)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host