"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปใช้บริการมาแล้วเช่นกัน สุดยอดมากค่ะ  ถ้าในสยามประเทศมีศูนย์บริการ และพนักงานแบบที่นี่ คงสุขใจสบายกระเป๋ากันถ้วนหน้าค่ะ  ต้องขอขอบคุณชาว city club ที่แนะนำค่ะ  จะไม่ลืมพระคุณเลยจริงๆ

ตอบ   คอยส์จุดระเบิดของพี่พรชัยหน้าจะอยู่ที่ตัวละ 1650 มั้งคะ วันนั้นพี่เขาตรวจเช็คให้เหมือนกัน แต่ว่าทำที่สำคัญตามอาการก่อน แล้วค่อยไปเปลี่ยนคอยส์บางตัวที่เสื่อมค่ะ
ตอบ  ส่วน 02 sensor พนักงานฮอนด้าที่รู้จักกันบอกว่า 2 ตัวอยู่ที่ไม่เกิน 4500 ค่ะ แต่ถ้าตัวที่ 1 ตัวเดียว 2650 ค่ะ เป็นของใหม่ที่อู่ข้างนอกสต๊อกไว้ค่ะ แต่ไม่ทราบมีกี่ตัว เพราะกะว่าจะเปลี่ยนตัวที่ 1 อยู่เหมือนกัน สั่งอะหลั่ยไปแล้ว วันเสาร์จะไปให้ที่ศูนย์เปลี่ยนค่ะเพราะใกล้บ้านและค่าแรงก็ไม่แพงมากรับได้อ่ะค่ะ เลยไม่ต้องไปหาพี่พรชัยค่ะ
ตอบ  ขอยืนยันอีกครั้งว่าจากที่ใช้บริการ และสอบถามคนที่ไปใช้บริการ ศูนย์ S U C ออเงิน ใครๆ อยู่ไกลแค่ไหนก็มาทำค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host