"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สอบถามราคาคอยล์จุดระเบิดค่ะ  พอดีว่า เพิ่งไปเช็คมาแล้วเค้าบอกว่าต้องเปลี่ยน 4 ตัวค่ะ
แต่ยังไม่ได้เปลี่ยน เพราะไม่มีของ  ไม่ทราบว่าที่ร้านราคาเท่าไหร่ค่ะ
รถ Honda city ZX ปี 08
ติดแก๊สของ Energy reform (ตัว ราคาสามหมื่นกว่าค่ะ)
ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

NO...No..no..ขอบายก่อน       ตอนนี้ไม่พร้อมเปิดใช้

พักซ่อมแซมเป็นการใหญ่         ยังไม่อยากรับใครไว้ใน..หัวใจ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host