"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเทพ(เกรียน)สุด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ
ต้องขอขอบคุณเว็บบอร์ดแห่งนี้ที่ทำให้ สมาชิกชาวบาสเกตบอล HCC ได้มามีโอกาส
รวมตัวกัน และร่วมกันทำกิจกรรมดีๆ เสมอมา...

โดยพวกเราชาวบาสก็จะยังใช้บอร์ดแห่งนี้และสังคมดีๆ นี้เป็นสื่อกลางในการติดต่อสื่อสาร
พูดคุยแลกเปลี่ยนทัศนะและอื่นๆ อีกมากมาย หากไม่มีบอร์ดนี้ พวกเราก็คงไม่มีโอาส
มาร่วมกันทำกิจกรรมดีๆ และมาเจอเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่นิสัยดีๆ กันทุกคน เหมือนอย่างตอนนี้
ด้วยเช่นกัน ต้องขอขอบคุณเว็บบอร์ด Honda City Club ด้วยเช่นกันครับ

ขอขอบคุณทุกคำขอบคุณของเพื่อนๆ ชาว HCC ที่ให้พวกเรา...

ซิตี้ สู้...

ปล. พี่เบนซ์ครับ เดียวรายชื่อจะส่งให้นะครับ โทษทีที่มาตอบช้าครับ
พอดีสองสามวันนี้ผมงานเยอะ จนไม่ได้เข้าบอร์ด

แมน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

HCC สวดยอดจริงๆครับ....

เก่งมากมายเลยครับผม..

สวดยอดไปเลยครับ

สวดยอดคับ ^6^

เมพมาก

แหล่มๆๆๆ......

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host