"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผม ว่า  คิดเป็นระยะทางน่าจะ ใช่ กว่า อย่างเช่น เติม อย่างละ 1000 บาท เทียบดู ทุกอย่างลองเอามาเทียบกัน อันไหน ได้ระยะ ทางไกลกว่า ก็อันนั้นหละที่ประหยัด โดยใช้ความเร็วไกล้เคียงกัน
สมมุติ เติม โซฮอล 95  พันนึง วิ่งได้ 500 โล
              โซซอล 91 พันนึง วิ่งได้  550 โล
              e 20        พันนึง วิ่งได้ 650 โล
            e 85          พันนึง วิ่งได้ 750 โล
อย่างนี้น่าจะ ชัดเจนกว่านะครับ ส่วนเรื่องความแรง ความอืดก็ไปเทียบเอา ว่ารับได้ไหม ไปลองทำดูนะครับ ว่าจะเลือกอันไหน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host