"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เติมE10เต็มถัง45ลิตรวิ่ง100-110ต่อเนื่องจนไฟแดงขึ้นแล้ววิ่งอีก20โลออกต่างจังหวัดได้600กิโลเมตรครับส่วนe85เติมเผมือนกันวิ่งเหมือนกันได้480-500กิโลเมตรต่อถังครับอันนี้ปรับตัวคิตที่15%นะครับระยะทาง กรุงเทพ-โรงเกลือ-บางแสนผมวิ่งเดือนละ2ครั้ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host