"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 331# Tk114
ยินดีต้อนรับครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สงสัยมัวแต่ดูข่าวน้ำท่วมกัน  หนักจริงๆดีโคราชยังไม่ท่วม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ก็มีส่วนจับนะครับ เพราะเกิน 20% ของสีเดิม โดนไปจั้กบา ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 12/10/2011 15:50

ระวังถูกเรียกเด้อ แล้วแต่ความเข้มของตร.นะ เจอด่านก้อต้องลุ้นเอา

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/10/2011 02:00 โดย citykorat

น้องๆทุกท่านอย่าลืมไปเชียร์สวาทแคทนะครับรอบชปล.แล้ว   ปีนี้มีลุ้นขึ้นD1ครับโอกาสเยอะมาก  ท่านสุวัจน์สนับสนุนทีมแล้วครับ                                                            
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

เชียร์สวาทแคทครับ ไปมั้ยโหน่ง อาทิตย์ที่ผ่านมาไปเชียร์ที่ร้อยเอ็ด

เพิ่งกลับจากไปเที่ยวทะเลมา  หุหุ  พี่น้องโคราชเป็ยัง ...
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 27/10/2011 10:21

ไปฮันนี่มูนมาเหรอครับ อิจฉา

ตอบกลับ 433# sanooker_indy
ผมคงไม่ได้ไปล่ะหนึ่งคน  ชาวโคราชไม่ได้นอกรอบกันนานแล้วนะครับ

มาแว๊ววว !!! ช่วงนี้ผมม่ะได้เข้าบอร์ดเรยอ่ะ  มัวแต่งุ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 15/11/2011 11:22

ตกลงวันส./อา.  ถ้าวันส.ไปได้ วันอา.ไปเชียร์สวาทแคทที่ระยองฮิ
โหน่งออกรถใหม่เหรอ

อดไปเลยไม่มีใครดูเจ้าลิงสองตัว  แก้ตัวใหม่นัดหน้าจะรอชมรูปนะครับ

บริจาคเป็นตังค์ได้มั้ย วันเสาร์จะพาตัวเล็กไปเที่ยววันเด็กคงไม่ได้ไปด้วย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host