"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

\\[^ _ ^]// บาสเกตบอลรายการ 8 เส้า ชมกันเลยจ้า

รายการบาสเกตบอล 8 เส้า
แข่งที่สนามโรงเรียนลาดประเค้า ติดวัดลาดประเค้า...เป็นอีกรายการอุ่นเครื่อง
ก่อนจะถึงบาสเกตบอลรายการ Car club เรามาเตรียมตัวและชมผลงานกันครับ

ทีมทั้งหมดที่ร่วมรายการ
สาย A

1.ศาลเจ้าพ่อเสือ
2.ท่าพระอาทิตย์  
3.ศิษย์เก่าพระนคร   
4.HCC (Honda City Club)

สาย B
1.สว.
2.ชุมชนเซเว่น
3.สวนรถไฟ
4.ศาลเจ้าพ่อเสือ

ตารางและเวลาการแข่งขันของทีม HCC

วันเสาร์ที่ 18 มิย. แข่งคู่2.เวลา11.30น. พบกับศิษย์เก่าพระนคร
วันอาทิตย์ที่ 19 มิย. แข่งคู่3.เวลา13.00น. พบกับท่าพระอาทิตย์
วันเสาร์ที่ 25 มิย. แข่งคู่4.เวลา14.30น. พบกับศาลเจ้าพ่อเสือ
วันอาทิตย์ 26มิย. แข่งเวลารอบชิง.....จบ

เชิญท่านผู้ที่สนใจมาเชียร์ HCC Basketball ของพวกเราชาว HCC ได้ตามวันและเวลาดังกล่าว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สนใจ รับการ์ด ร่างท้วมเสริมทัพไหมครับ น่าสนใจดี ไม่ได้เล่นมานานละครับ
อยากเล่นด้วยจังครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
Programmer C#.net

ผมสมัคร ด้วยคนครับ ผมเล่นอยู่ สนามภูติอนันต์ บางนา เคยเล่นบาส ถ้วยค 2ปีครับ  ทีม goodspeed
2 ปีที่แล้ว เล่นให้ ยาริสคลับ ปีนี้ ย้ายค่ายรถ มาใช้ฮอนด้า ฝากตัวด้วยนะครับ

พวกที่มาเล่นให้ ศิษเก่าพระนคร มันทีม มนุดสายรุ้งจาก  ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 6/7/2011 16:10

เห็นเค้าว่าอย่างนั้นกันนะ..

พวกที่มาเล่นให้ ศิษเก่าพระนคร มันทีม มนุดสายรุ้งจาก ม เกษตรนิคับ อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2011 17:34 โดย jordan11

12/13

13/13

11/13

10/13

9/13

8/13

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host