"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดูๆๆมันหนีไปเที่ยวอีกละ ใช่ซิรถติดแก๊สแล้วนิ55555 ...
noth1 โพสต์เมื่อ 25/5/2011 20:40

ก็ ติดบ้างซิพี่  เงินเดือนเยอะแยะ  เอาไปทำไร โหม้ดดด..

ปล.  ได้ข่าว ว่ายางแตกหรอพี่  สงสัย มันรับน้ำหนักไม่ไหว มั้ง อิอิ เลย น้อยใจระเบิด เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติfแก๊สแระ...คงได้เห็นภาพสวยๆมาให้เราชม กันอีกอ่ะนะ... ...
MOD_ZX โพสต์เมื่อ 25/5/2011 20:57

พี่ มด ก็ช่วยแนะนำผมด้วยล่ะกันครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ก็ ติดบ้างซิพี่  เงินเดือนเยอะแยะ  เอาไปทำไร โหม้ ...
direk44 โพสต์เมื่อ 25/5/2011 21:09

ก็คนโสดไงเลี้ยงสาวหมด55555 โอ้ยยางแตกมาสองอาทิตย์แล้ว

พี่ถ่ายรูปไสวยยยยงามมากอ่ะ

บถือเรยค๊าบบบบ

สุดยอดดดด

กล้องตัวเดียวกันเลย เลนส์ก็เหมือน ไม่เหมือนอย่างเดียว ฝีมือและมุมมอง ผมสู้ไม่ได้เลย ฮิ ฮิ ฮิ ยอมคราบ

พี่ถ่ายรูปไสวยยยยงามมากอ่ะ

บถือเรยค๊าบบบบ

สุดยอดด ...
moosok โพสต์เมื่อ 25/5/2011 22:54

ขอบคุณครับ  ยังต้องพัฒนากันต่อไป ครับ  ผมก็ยังมือใหม่

กล้องตัวเดียวกันเลย เลนส์ก็เหมือน ไม่เหมือนอย่างเดี ...
controlengineer โพสต์เมื่อ 26/5/2011 16:04

สู้ๆ ครับ   ค่อยๆเป็นค่อยๆไปครับ

ภาพสวยๆๆทั้งน้านนน

ภาพสวยๆๆทั้งน้านนน
henry114 โพสต์เมื่อ 26/5/2011 20:01

ขอบคุณครับ

รูปสวยมากค่ะ ใช้กล้องรุ่นไหน หรอค๊ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host