"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เตลิด ไป น้ำตก เอราวัณ (กาญจนบุรี)

มี วันว่าง หนึ่งวัน ไม่รู้ จะไปใหนดีครับ ร้อนๆ ซะด้วย   ....

หาที่พักผ่อน  ใกล้ๆน้ำหน่อยดีกว่า   ขับรถ เลยไปถึง น้ำตกเอราวัณ  โน้น แหนะ....

อธิบายต่อไม่ถูก ดูภาพเอาเองล่ะกันครับ

d90   18-105vr (เหมียนเดิม)
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝีมือถ่ายภาพยอดเยี่ยมครับ ขอทรายรายละเอียดกล้องครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รูปสวยมากครับ
Line ID:HS6SPB

ต่อ ที่ชั้นสอง น่ะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/5/2011 20:55 โดย direk44
ฝีมือถ่ายภาพยอดเยี่ยมครับ ขอทรายรายละเอียดกล้องครั ...
owenn โพสต์เมื่อ 25/5/2011 20:02

d90 18-105 ครับ

มาต่อ ที่ชั้นสาม  น่ะครับ  ความจริงมีถึงชั้นเจ็ด น่ะครับ แต่  มากับคุณแม่ลูกหนึ่ง เลยมาแค่นี้พอ  อิอิ

หมดแล้วครับ  ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ  

ติติง แนะนำ อะไรเชิญได้เต็มที่ครับ

สีสดดีครับ ชอบๆๆๆ

ดูๆๆมันหนีไปเที่ยวอีกละ ใช่ซิรถติดแก๊สแล้วนิ55555

ติfแก๊สแระ...คงได้เห็นภาพสวยๆมาให้เราชม กันอีกอ่ะนะ...^^
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

สีสดดีครับ ชอบๆๆๆ
owenn โพสต์เมื่อ 25/5/2011 20:20

ขอบคุณครับ  พื้นฐาน จาก vivid บ้าง landscape บ้างครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host