"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

@City ZX เกียร์ธรรมดา อยากเปลี่ยนเป็นเกียร์ออโต้ ได้หรือป่าวค่ะ

@City ZX เกียร์ธรรมดา อยากเปลี่ยนเป็นเกียร์ออโต้ ได้หรือป่าวค่ะ
แล้วถ้าเปลี่ยนได้ควรเปลี่ยนที่ไหนได้บ้างค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วางเครื่องพร้อมเกียร์ครับง่ายสุด หามือ 2 ก็ได้ครับ ลองดูตามเซียงกงหลายๆแห่งครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองประกาศหา คนอยากเปลี่ยนเกียร์ เอารุ่นที่เครื่องตรงกัน ส่วนค่าสับก็ตกลงกันเอาเอง

หรือไม่กลองปรึกษาอู่ cm motorsport ดูครับ

หาได้ไวไวครับ

อยากขับเกียร์ธรรมดา

แลกกับผมไม่ อยากได้เกียร์ธรรมดามาก เลย มันต้องเปลี่ยนอะไรบ้างละ ค่าใช้จ่ายเท่าไร และมีผลกระทบอะไรบ้าง อยากรู้ ใครรู้ช่วยตอบด้วยครับ อยากได้เกียร์ธรรมดาจริงๆ เบื่อเกียร์ออโต้มากๆ เลย
http://woodsphrae.com
จำหน่ายประตูไม้สัก หน้าต่าง วงกบ ฉลุ ราคาส่ง จากแพรครับ ตัวอย่างฉลุไม้สัก 60x100 90 บาท

ของผมก็ออโต้เบื่อเหมือนกัลไม่ทันใจวัยรุ่นเลย
silly2704

เปลี่ยนกันหรือยังครับ ผมใช้ zx 08 mt vtec อยากเปลี่ยน at ผมมีปัญหาที่ข้อเท้าซ้าย

ธรรมดามันสุดๆๆแล้ว....

แนะนำหาสับกับคนที่อยากได้ mt ดีก่าคับ จบกว่า ค่าใช้จ่ายรวมของเหลวแล้วประมาณ 5000-10000 ต่อคัน แล้วแต่ร้าน                                     ลองดูคับ ช่วงนี้ผมว่าหาง่ายคับคนอยากได้ mt เยอะ v-tec กะ v-tec.  Idsi กะ idsi
Pin 21944958

ตอบกลับ 7# un.c

เปลียนไปยังครับพอดีอยากได้mtอยู่ถ้ายังคุยกันได้นะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host