"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปิดแอร์แล้วปล่อยไปเรื่อยๆตามรอบเดินเบาในเกียร์ 1ก็ได้ครับเพราะลุยน้ำสูงระดับกระจังหน้าตอนน้ำท่วมปลายปีที่แล้วมาหลายรอบแล้วครับถ้าเลี้ยงคลัตช์ไว้จะเสี่ยงกับคลัตช์ไหม้ได้ครับและเจอมาแล้วหลายคันเหมือนกันแล้วก็เปิดกระจกคลายร้อนไปด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host