"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเพื่อสมาชิกเรื่องเส้นทางท่องเที่ยว กรุงเทพฯ > เชียงใหม่ > เชียงราย

สอบถามเพื่อสมาชิกเรื่องเส้นทางท่องเที่ยว กรุงเทพฯ > เชียงใหม่ > เชียงราย > กลับกรุงเทพฯ
อยากทราบเส้นทางที่นิยมเดินทางกันครับ ไป 4 ท่าน เด็กเล็ก 1 คน ระหว่างเส้นทางมีที่เที่ยวที่ไหนบ้างครับ...เพราะจะอาจแวะไปเรื่อยๆ...ครับ ใช้ HONDA new city…..
เดินทาง 13 เมษายน เข้าพักเชียงใหม่ คืน 13 กับ 14  ครับ....หลังจากนั้นเดินทางจากเชียงใหม่ เข้าไปเชียงราย (เส้นนี้ไม่เคยไปครับ)อยากไปวัดร่องขุน เข้าพักเชียงราย เช้า บ่ายๆ กลับกรุงเทพฯ ครับ...รบกวนแนะนำด้วยครับ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/4/2011 08:36 โดย ashkoong

ขอบคุณมากครับ นึกว่าจะไม่มีใครมาตอบให้แล้ว...

เห็นเพื่อนที่ไปด้วยบอกว่าวัดร่องขุนควรไปตอนเย็น เพราะวัดเจอแสงแดดตอนกลางวัน จะสว่างมาก..จริงไหมครับ
สอบถามเรื่องขากลับจาก เชียงราย เข้ากรุงเทพฯ พอจะบอกหมายเลขเส้นทางได้ไหมครับ..
เห็นแนะนำวิ่งเส้นแพร่ อุตรดิษถ์ เข้านครสวรค์ ครับ....ไม่ทราบว่าเส้นทาง OK ไหมครับ..
ขอบคุณล่วงหน้ามากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณทุกท่านมากครับ จะคอยระวัง........เที่ยวให้สนุกทุกท่านนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host