"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จัดกันอีกนะครับ ทำบุญโดยตรงกับผู้รับเลย..มีความสุขทั้งผู้ให้และผู้รับครับ ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

..ใหง ตา เอ เต็มจอไปเรื่อยฟร่ะ..แต่รถ เจ้ากร สวยได้ใจอ ...
Loeicity โพสต์เมื่อ 31/3/2011 09:38

ขอบคุณครับพี่โอกี้(เพิ่งล้าง) ..รอบหน้าอย่าพลาด รวมแกงค์แบล็ค...(..)..กัน..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สงสัยคุณนัทคงห่วงทอดน่องไก่อยู่ เยอะซะขนาดนั้น...มีเห็ดทอดอีกต่างหาก..

สกปรกมากกกกกกกกกกกก   อิอิ
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 2/4/2011 14:39

ใครเหรอ..??

55 เค้าหมายถึงรถอ่ะกร
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 5/4/2011 07:50

555..วันนี้ของผมล้างไปเรียบร้อยแล้ว ตั้งแต่ห้าโมงเย็นยันสามทุ่ม เหนื่อยเลย..เดี๋ยวฝนตกมาซ่ำอีก..

ฝนตกแล้ววันนี้ ล้าง 4 ชม ขับได้วันเดียว...

ของผมโดนน้ำค้างทุกวันเลย ไม่มีโรงจอดรถกะเค้า ต้องคอยเช็ดตอนเช้าเอา

..แบบนี้ต้อง...ปั้นตาก..
Loeicity โพสต์เมื่อ 10/4/2011 06:02

555..ดูแลรถมากกว่าดูแลแฟนอีก..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host