"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นั่นแหละผมก็เลยไม่ล้างมา เป็นเดือนแล้ว 5555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมโดนน้ำค้างทุกวันเลย ไม่มีโรงจอดรถกะเค้า ต้องคอยเช็ดตอนเช้าเอา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมโดนน้ำค้างทุกวันเลย ไม่มีโรงจอดรถกะเค้า ต้องคอ ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 10/4/2011 01:02

..แบบนี้ต้อง...ปั้นตาก..

..แบบนี้ต้อง...ปั้นตาก..
Loeicity โพสต์เมื่อ 10/4/2011 06:02

555..ดูแลรถมากกว่าดูแลแฟนอีก..

อากาศแปลกๆ เช้าน่าล้างแดดออก ... แต่บ่ายฝนจาตกเอาอ่ะ

อยากได้ Mail พี่ ๆ ชาว HCC Korat อ่ะครับ ... เผื่อมีโอกาสได้ร่วมกิจกรรมกัน  ...
ของผม chay-sin@hotmail.com ครับ  add ได้นะครับ Facebook ก็ดี อะไรก็ดี ...

บรรยกาศแบบนี้กำลังจะกลับมาอีกครั้ง  เดือนนี้เข้าพรรษาอยากจะเชิญชวนสมาชิกร่วมกันทำบุญซะหน่อย เด่วผมไปประสานงานเบื้องต้นก่อนนะครับ อิๆ

อันนี้บิลค่าของที่ไปบริจาคที่ไปมารอบล่าสุด บ้านเด็กชายราชสีมา

สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ     ได้บุญกันถ้วนหน้าครับ

ฮาๆๆๆ นัดพบปตทอีกอีกแล้ว
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

วันเด็กปีนี้ทางสถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านราชสีมา ทำหนังสือมาขอบริจาคสิ่งของต่างเช่น ขนม อุปกรณ์การเรียน ฯลฯ
ผมขอเชิญชวนสมาชิกพี่ น้อง ร่วมไปทำบุญด้วยกันครับ
*** แจ้งกำหนดการร่วมทำบุญบริจาคสิ่งของ ขนม ฯลฯ ครับ นัดรวมพลวันที่ 14 มกราคม เวลา 10.30 น. เป็นต้นไป ณ.ปั้ม ปตท.หน้าเทคโน บริเวณกาแฟอเมซอล .. แล้วเคลื่อนพลไปสถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านราชสีมา พร้อมๆ กันไม่เกิน 11.30 น. ครับ  เบอร์ติดต่อผมครับ 086 - 7268765

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host