"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ผมว่า honda มีปัญหา

ใครรู้บ้างครับ honda มีปัญหาอะไรหรือเปล่า ผมนัดรับรถ honda city วันที่15/3/54 แต่พอไกล้จะถึงวันที่จะไปรับ sale โทรมาบอกว่ารถรอดผมโดนโฮ  เลื่อนเป็นรับรถเดือนหน้าไม่รู้ทาง honda มีปัญหาอะไรหรือเปล่า ผมละเซง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนแรกผมก็คิดเหมือนกับคุณ nice8888  ละครับ แต่ Sale บอกว่าไม่ไช่ เขาบอกแค่ว่ารถมันโดนโฮ เพราะอะไรก็ไม่ยอมบอก ผมว่าจะไม่ซื้อกับSale คนนี้ละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แต่ตอนนี้ Sale นัดรับรถวันที่ 9 มีนาคม ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host