"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ผมว่า honda มีปัญหา

ใครรู้บ้างครับ honda มีปัญหาอะไรหรือเปล่า ผมนัดรับรถ honda city วันที่15/3/54 แต่พอไกล้จะถึงวันที่จะไปรับ sale โทรมาบอกว่ารถรอดผมโดนโฮ  เลื่อนเป็นรับรถเดือนหน้าไม่รู้ทาง honda มีปัญหาอะไรหรือเปล่า ผมละเซง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่แน่ใจนะครับว่าจะเป็นลอตที่ทางฮอนด้า Recall หรือเปล่า เพราะ Honda City Jazz  Freed รุ่นที่ผลิตในปี 2009-2010 มีปัญหาที่ Spring Valve ครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

อะไหล่บางตัวจากญี่ปุ่นขาดรึเปล่า

เก็บข้อมูลจ้า 17/3/54 รับน้องใหม่เหมือนกัน

ตอนแรกผมก็คิดเหมือนกับคุณ nice8888  ละครับ แต่ Sale บอกว่าไม่ไช่ เขาบอกแค่ว่ารถมันโดนโฮ เพราะอะไรก็ไม่ยอมบอก ผมว่าจะไม่ซื้อกับSale คนนี้ละ

เก็บข้อ มูล กำลัง ดู เหมือน กัน
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

เก็บข้อ มูล กำลัง ดู เหมือน กัน
cityza โพสต์เมื่อ 27/3/2011 10:28

จะซื้อคันใหม่เหรอครับ

แต่ตอนนี้ Sale นัดรับรถวันที่ 9 มีนาคม ครับ

จะซื้อคันใหม่เหรอครับ
modello โพสต์เมื่อ 4/4/2011 00:14

55 ว่า จะ งั้นๆๆ ละ โต้ง

สึนามิป่าวงับ อะไหล่ขาดหลายตัว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host