"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เราลืมถ่ายรูปปลาหมึกกะผัดฉ่าหอยหลอดมาให้ดูเลยเนอะกวาง ขอบอกว่าอลังสุึดๆ แต่หิวน่ะเลยลืมนึกไป เอาว่าขอบคุงสำหรับความทรงจำสวยๆสนุกสนานที่คิดถึงเมื่อไหร่ก็เปิดมานั่งอมยิ้มได้ทุกครั้งที่นึกถึง ขอบคุงอีกครั้งและจะขอบคุงต่อไปเรื่อยๆ ถ้าเรายังได้เดินทางร่วมกันต่อไป เพราะชีวิตคือการเดินทาง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น้ำตกห้วยแม่ขมิ้น ยังสวยเหมือนเดิมเลยครับ ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 22/2/2011 08:03

ทุกจุดและทุกชั้นเลยพี่ตั้ม ถ้ามีเวลาอยู่ที่นั่นซักสองวันหนึ่งคืนนะ จะเล่นทุกชั้นเลย บรรยกาศก็ดีมากมาย น่า....ดีแท้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มันน่า...ไรเหรอ ตัวเอง??
มันน่า...กินตับเหรอจ๊ะ ที่รั ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 22/2/2011 08:12

น่ากิงเหล้าแล้วเคล้าปุ๊น 5555555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host