"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เตรียมความพร้อม++อีสานสัญจรครั้งที่4++ (มิตติ้งโซนอีสาน)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/3/2011 21:29 โดย tk_gate

เนื่องจากห่างหายมานานพอสมควรกับการพบปะสังสรรค์สมาชิกชาวอีสาน
จึงขอความเห็นจากเพื่อนๆสมาชิกชาวอีสานนะครับในประมาณช่วงเดือนมีนา-เมษา นี้
เราจะไปเที่ยวไหนกันดีขอความเห็นกันหน่อยครับ จำนวนวันและเวลาเหมือนเดิมนะครับ สองวันหนึ่งคืน
เดี๋ยวรอฟังจารย์อุ๋ย(เล่าปั่น)มาแถลงการณ์อีกครั้งให้ช่วยแนะนำและพาเราไปอีกเช่นเคย
งานนี้หวังว่าคงได้เจอเพื่อนๆสมาชิกใหม่ๆกันนะครับ

ติดตามบรรยากาศเก่าๆได้ที่นี่เลยครับ
http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D3
http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D6
http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D8

วันอาทิตย์นี้เวลา19.00น ขอเชิญผูที่ว่างจากงานการมาประชุมเรื่องมิตติ้งอีสานสัญจรที่ร้านเล่าปั่นขอนแก่นด้วยนะครับ
ติดต่อเลยที่  081-6111516  จารย์เกตุครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รอสรุปเอานะคับขอความเห็นด้วยว่าจะไปไหนกันและวันที่เท่าไร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อิอิ ต้องพี่แล้วล่ะเรื่องเที่ยวยกให้เลย
พี่อุ๋ยสถานที่ลุงตั้มขอให้กลางๆหน่อยนะครับทางโน้นอาจจะมาร่วมด้วย
ขอเป็นปลายๆมีนาก็ดีครับ ส่วนใหญ่ที่เป็นครูอาจจะยังไม่ปิดเทอม(ผมคนเดียยว)

๕๕๕๕๕รูปสุดท้ายขี้เมาที่หนาย

อันนี้เป็นรูปทริปปากช่อง ครับที่เดียวกันกับมิตติ้งใหญ่ปี53 แต่ครั้งนี้เราไปกันก่อนที่จะมิตติ้งใหญ่
ชมบรรยากาศแล้วเปรี้ยวปากอ่ะลุงตั้ม๕๕๕๕๕
ขอบคุณลุงตั้มครับที่ช่วยลงภาพบรรยากาศเก่าๆๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/2/2011 17:21 โดย tk_gate

อาจารย์อุ๋ยเสนอมาแล้วนะครับใครมีข้อสงสัยหรือจะแนะนำอะไรเสนอมาช่วยๆกันครับ
(อยากให้จารย์แม็กไปด้วยอ่ะน้องเขาว่างช่วงปลายเมษา)
กาฬสิน+เกาะช้าง 555โคตรไกลกว่าชาวบ้านเค้าเลยอ่ะพี่อุ๋ยลดระยะทางได้อีกป่าวคับ
ถ้าไปแบบนี้มีหวังหมดตัวกันพอดีทั้งค่าน้ำมัน อีกอย่างคนขับรถก็แย่ครับไกลมาก
เอาแถวๆอีสานบ้านเราได้มั้ยครับ(ออกความเห็น) ร้อนๆแบบนี้ไปเล่นน้ำที่เขื่อนก็ดีครับที่พักก็มีบริการ
ขอนแก่น   เพชรบูรณ์  สกลนคร  อุดรฯ  กาฬสินธุ์  อุบล  จะสะดวกกว่าป่าวครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/2/2011 17:50 โดย tk_gate

55555  ไม่ต้องรอผมก็ได้นะพี่อุ๋ย
บางแสนรึว่าอะไรอ่ะครับที่อยู่เขื่อนทางไปอุดร น่าสนใจมั้ยครับไม่รู้ว่ามีที่พักรึป่าวผมว่าขับรถใกล้ดีทางอุบลจะได้สะดวกด้วยรึว่าไปอุบลก็ดีครับ
เราน่าจะไปทางโซนโน้นบ้าง  และวันก็ต้องขอเลื่อนด้วยครับ  วันอาทิตย์นี้โน้ตนัดไปคุยทีร้านพี่อุ๋ยนะครับเดี๋ยวผมจะหาวันที่สมาชิกไม่ว่างไปเลือกวันครับ

นอนห้องแอร์ไปเลยหน้าหนาวค่อยว่ากันใหม่  ไปเล่นน้ำ  กินเหล้า ปิ้งหมู โอ๊ยยยยยอยากเด้อ
หาสถานที่มากันเด้อในเขตภาคอีสานยิ่งดีมากๆครับเกรงใจพี่น้องทางอุบลอ่ะ  เล่นน้ำอุบลก็แจ่มนะ

ไปเล่นน้ำที่อุบล  นอนค้างคืนตอนเช้าไปลาว ทริปที่เคยจัดอ่ะคับ  ผมว่าดีนะ

พี่ญ เห็นควรว่าไงมั่งครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host