"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลุงลาออกจากที่ทำงานก่อนเลยครับ  เขาขนเสร็จแล้วลุงค่อยไปสมัครใหม่ 5555555++++
tk_gate โพสต์เมื่อ 9/3/2011 18:54

จิงดิ...เด๋วโดดร่ม แล่วๆๆก้อแกล้งป่วยเลยเนอะ 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

เยี่ยมมากเลยลุง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

คิดได้เนอะ 555
ปล. อยากไป แต่ไม่รู้จะได้ไปมั้ย ชีวิตน ...
parindaj โพสต์เมื่อ 9/3/2011 19:23

เอาน่าด้อกเตอร์มาพร้อมกับทีมงานพี่เบญเลยมาเที่ยวผ่อนคลายมั่งเดี๋ยวก็บ้ากันพอดีอ่านแต่หนังสืออ่ะ

ขอโปรแกรมด้วยพี่  อยากไปเหมือนกัน  ผมอยู่อุดร

มาๆๆๆ ยินดีี

ขอโปรแกรมด้วยพี่  อยากไปเหมือนกัน  ผมอยู่อุดร ...
ball_inter โพสต์เมื่อ 11/3/2011 09:39

มาเลยคับยินดี  โทรหาผมก่อนก็ได้ครับ  ผมอยู่ขอนแก่นเผื่อว่าจะไปพร้อมกันครับ  โน๊ต  089-422-8221

พี่  ญ.   รีบจัดโปรแกรมเด็ดๆๆ  มาด่วนๆๆเลยพี่  555555+    รอชม

วันอาทิตย์นี้จะประชุมม เดี๋ยวแถลงข่าว

เอาน่าด้อกเตอร์มาพร้อมกับทีมงานพี่เบญเลยมาเที่ยวผ ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 10/3/2011 16:55

ยังมะได้เป็นเล้ย ยังเป็นแค่ นศ ป.เอก แกอย่าเพิ่งเรียก ดร. เดี๋ยวไม่ได้เป็น 555
ขอดูงานก่อนจริงๆ อ่านหนังสือตาแหกแล้วเนี่ย!!

ยังมะได้เป็นเล้ย ยังเป็นแค่ นศ ป.เอก แกอย่าเพิ่งเรี ...
parindaj โพสต์เมื่อ 11/3/2011 13:29

น่าสงสารเนาะ    แต่ก็สู้ๆๆนะขอรับ

ยังมะได้เป็นเล้ย ยังเป็นแค่ นศ ป.เอก แกอย่าเพิ่งเรี ...
parindaj โพสต์เมื่อ 11/3/2011 13:29

เออ....เอาน่าด๊อกนั่นแหละเดี๋ยวก็ได้เป็น
ถ้าผ่านอังกฤษรอบนี้นะ  เรียนต่อ ป.เอกเลย๕๕๕๕๕

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host