"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เยี่ยมมมากกก เลย น้องเอ้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

แอบมาดูอยู่ห่างๆ  อย่างห่วงๆ
maxcityzx07 โพสต์เมื่อ 3/3/2011 23:56

แม็ก ถ้าเป็นช่วงต้นเมษาหาเวลาไปได้ป่าวอ่ะถ้าปลายเมษากลัวว่าจะเปิดเทอมแล้ว
พี่อยากให้ไปด้วยกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ประชุมวันอาทิตย์ร้านจารย์อุ๋ย  ใช่ไหม  โอเคๆ

ว่าแต่ปลายๆ เมษา ก็ดีนะ ต้นเดือนคิวเต็มอ่ะครับ

20-24 มีนา ไปกระบี่
10-15 สงกรานต์
ถ้าช่วง 20 เป็นต้นไป เนี๊ยะไปมิตติ้งได้ครับ
เพราะ 21-28 พ.ค. ไปญี่ปุ่น           ผมจะผลิตเงินไม่ทัน

โน๊ตไปเหมือนกัน กระบี่วันที่ 19-21 มี.ค.
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ผลการประชุมเป้นจังได๋น้อ..ท่าฟังข่าวยู่เด้อ พี่-น้อง ซะ ล่ะ ลา
tonkanl

ผลการประชุมเป้นจังได๋น้อ..ท่าฟังข่าวยู่เด้อ พี่-น้อง ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 7/3/2011 10:46

ลุงตั้มครับ วันที่ 29-30เมษาและ1 พ.ค. ครับสรุปวันแล้ว
และรอโปรแกรมเที่ยวจากทางสมาชิกอุบลฯครับ

อดอ่ะดิคร๊าบ..พี่-น้อง
ขน-ย้าย สำนักงานขึ้นตึกใหม่ค๊าบ29-30-1-2
ไม่เป็นไรมีโอกาสค่อยว่ากันใหม่ค๊าบ
tonkanl

ลุงตั้มครับ วันที่ 29-30เมษาและ1 พ.ค. ครับสรุปวันแล้ว
แล ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 7/3/2011 22:47
จัดไปครับ  ผมคงตามไปเช้ามืดวันที่ 30 อ่ะครับ  29 ทามงาน

อดอ่ะดิคร๊าบ..พี่-น้อง
ขน-ย้าย สำนักงานขึ้นตึกใหม่ค๊า ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 8/3/2011 13:09

ลุงลาออกจากที่ทำงานก่อนเลยครับ  เขาขนเสร็จแล้วลุงค่อยไปสมัครใหม่ 5555555++++

ลุงลาออกจากที่ทำงานก่อนเลยครับ  เขาขนเสร็จแล้วลุงค ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 9/3/2011 18:54

คิดได้เนอะ 555
ปล. อยากไป แต่ไม่รู้จะได้ไปมั้ย ชีวิตนักเรียน การบ้านเยอะมากมาย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host