"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สรุปไปอุบลรึป่าวคับ ผมเห็นด้วยกับน้าโน้ตนะคับอุบลมาหาพวกเราหลายครั้งแล้ว
ให้พวกเราไปหาเขาบ้างอีกอย่างที่เทียวอุบลก็มีเยอะ ทริปนี้ผ่านครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

...ถ้าไปคงหลังสงกรานต์อ่ะ..แบบว่าช่วงนั้นต้องอยู่คนเดียวปลาวเปลี่ยวใจ..55+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
@..สิ่งที่มี..คงไม่พอกับสิ่งที่อยากได้.. @

แล้วแต่เสียงส่วนใหญ่ค่ะ ทางอุบลสบายๆ ถ้ามาอุบลก็ เด๊่ยว พาดูพระอาทิตย์ตกที่สามพันโบก เล่นน้ำโขง ดูพระอาทิตย์ขึ้นก่อนใครในสยามที่ผาแต้ม ตกดึกย่างหมูหัน เล่นน้ำมูล เยอะแยะ ขอวัน เวลา เดี๋ยวจัดให้ๆ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

วันอาทิตย์นี้เวลา19.00น ขอเชิญผูที่ว่างจากงานการมาประชุมเรื่องมิตติ้งอีสานสัญจรที่ร้านเล่าปั่นขอนแก่นด้วยนะครับ
ติดต่อเลยที่  081-6111516  จารย์เกตุครับ

ไปไหนกันอ่ะ..อยากไปด้วยเด้อ เฉลี่ยระยะให้คนอิสานในเ ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 23/2/2011 16:37

ลุงตั้มจะมากันได้มั้ยครับตอนนี้70%แล้วว่าจะมาอุบล แต่รอคอนเฟิมอีกทีนะครับ

..อืม..รอดูสถานการณ์
@..สิ่งที่มี..คงไม่พอกับสิ่งที่อยากได้.. @

ไปไหนกันอ่ะ..อยากไปด้วยเด้อ เฉลี่ยระยะให้คนอิสานในเ ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 23/2/2011 16:37

ลุงตั้มจะมากันได้มั้ยครับตอนนี้70%แล้วว่าจะมาอุบล แต่รอคอนเฟิมอีกทีนะครับ

tk_gate โพสต์เมื่อ 2/3/2011 21:31

ของพี่ถ้าเป็นช่วงปิดเทอม..คอนเฟิร์มได้เลยครับ พาไปเที่ยวลาวด้วยเด้อ
ส่วนคนอื่นๆนั้นเด๋วจะแจ้งอีกทีเด้อ พี่-น้อง
tonkanl

แล้วแต่เสียงส่วนใหญ่ค่ะ ทางอุบลสบายๆ ถ้ามาอุบลก็ เด ...
nayying โพสต์เมื่อ 2/3/2011 20:51
ว๊ายยย  จัดไป

แอบมาดูอยู่ห่างๆ  อย่างห่วงๆ

งานยุ่งๆ..ว่าไงว่าตามกัน พี่น้องคร้าบ....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host