"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/2/2011 07:14 โดย tonkanl

เอารู..ถ่ายครั้งที่แล้วมากระตุ้นนิดนึง 555

ทำตามที่ณู..สั่งนะ

จ้ะ จ้ะ

กลุ่มแม่บ้านHCC.

นี่พ่อครัวโซนอิสาน

นี่กลุ่มผู้รักแอลกอฮอล์

เอาเตาไปถึงพัทยาที่เห็นนั่นเป็นกุ๊กของโรงแรมมาช่วยปิ้งอาหารให้ 555

555แซ่บหลายเด้ พี่-น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

๕๕๕๕๕รูปสุดท้ายขี้เมาที่หนาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อันนี้เป็นรูปทริปปากช่อง ครับที่เดียวกันกับมิตติ้งใหญ่ปี53 แต่ครั้งนี้เราไปกันก่อนที่จะมิตติ้งใหญ่
ชมบรรยากาศแล้วเปรี้ยวปากอ่ะลุงตั้ม๕๕๕๕๕
ขอบคุณลุงตั้มครับที่ช่วยลงภาพบรรยากาศเก่าๆๆๆ

เกาะช้างก็ดีครับ  สวยๆ เพิ่งไปมา

ระยะเวลาหละค่ะ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/2/2011 17:21 โดย tk_gate

อาจารย์อุ๋ยเสนอมาแล้วนะครับใครมีข้อสงสัยหรือจะแนะนำอะไรเสนอมาช่วยๆกันครับ
(อยากให้จารย์แม็กไปด้วยอ่ะน้องเขาว่างช่วงปลายเมษา)
กาฬสิน+เกาะช้าง 555โคตรไกลกว่าชาวบ้านเค้าเลยอ่ะพี่อุ๋ยลดระยะทางได้อีกป่าวคับ
ถ้าไปแบบนี้มีหวังหมดตัวกันพอดีทั้งค่าน้ำมัน อีกอย่างคนขับรถก็แย่ครับไกลมาก
เอาแถวๆอีสานบ้านเราได้มั้ยครับ(ออกความเห็น) ร้อนๆแบบนี้ไปเล่นน้ำที่เขื่อนก็ดีครับที่พักก็มีบริการ
ขอนแก่น   เพชรบูรณ์  สกลนคร  อุดรฯ  กาฬสินธุ์  อุบล  จะสะดวกกว่าป่าวครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/2/2011 17:45 โดย deltaman

แก้มือคราวก่อน หาที่เล่นน้ำ อุบลมะ หรือ เข้าค้อจะเย็นมั๊ยเนี่ย ไม่ก็เล่นน้ำอ่างที่ขอนแก่นมะ ซีซ่าห์ วิลล่า โฆษะ อันหลังนี่ไม่ถนัดต้องรอเกตุ เอิ้กๆๆๆๆๆๆ

วังน้ำเขียวก็น่าจะเย็น หรือจะลองไปเล่นน้ำอีกฝากหนึงของเขื่อนอุบลรัตน์ฝั่งภูเวียงเรียกว่า"บางแสนสอง" อันที่เคยไปกันมันเป็น "พัทยาสอง"

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/2/2011 17:50 โดย tk_gate

55555  ไม่ต้องรอผมก็ได้นะพี่อุ๋ย
บางแสนรึว่าอะไรอ่ะครับที่อยู่เขื่อนทางไปอุดร น่าสนใจมั้ยครับไม่รู้ว่ามีที่พักรึป่าวผมว่าขับรถใกล้ดีทางอุบลจะได้สะดวกด้วยรึว่าไปอุบลก็ดีครับ
เราน่าจะไปทางโซนโน้นบ้าง  และวันก็ต้องขอเลื่อนด้วยครับ  วันอาทิตย์นี้โน้ตนัดไปคุยทีร้านพี่อุ๋ยนะครับเดี๋ยวผมจะหาวันที่สมาชิกไม่ว่างไปเลือกวันครับ

ขอออกความเห็นค่ะ น่าจะไปบางแสน  2  ก้อน่าจะดีนะค่ะพี่ใกล้ดีค่ะ

เห็นด้วยกะจารย์เกตุและจารย์อุ๋ย ขอแถวบ้านเราดีกว่าค่ะ ขอนแก่น อุดร กาฬสิน มุกดาหาร ที่มีเขื่อนได้เล่นน้ำ ชิวสบ่าย เพราะถ้าไปเกาะช้าง อุบลไกลกว่ากาฬสินอึก ตอนนี้ราคามันมันก็ขึ้น คราวที่ไประยอง ค่าน้ำมัน ห้าพันอะค่ะ ยังไม่รวมค่าอะไหล่ด้วยนะ อิอิอิอิอิ แต่ไปทริปนี้ ขอติดรถไปด้วยนะค่ะ ข้าพเจ้าจะไม่เอารถไป
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host