"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่มีเวลา เลย ท่าน เอ้ย...........2 เดือนละ พึ่ง เอา รถไปโดน น้ำมา
ผมมีโครงการ จะ ติด Day light กะ ไฟ หรี ขาวๆ อยู่ เหมือน กัน ตอนเเรก ว่า จะติดไฟ ใน รถ ด้วย โดน คุณ ผบทบ. ระงับ ฮ่าๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำก่อนแล้วค่อยบอกครับ 555

ปล. วันนี้เห็นรถท่านโดนัด   ...
city_creative โพสต์เมื่อ 19/11/2011 22:29

ไอ้ คน ขับ มัน ตัวเล็กๆ ผมยาวๆ ติด กิ๊ฟ ชมพูๆ แม่น บ่ ท่าน.......ถ้าใช่ ละ เค้าเลย ผบทบ. ของ ผม เอง ฮ่าๆๆ

เอารถผมไป ขับ ตลอด สงสัย ติดใจ บักตี้ เรา ซะเเล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แง๊ะ........คนเดียว คาบ....

มข.   มาอีกท่านเเล้ว..........เจอกันทักทาย ด้วยเด้อ กล 7433 สีขาว ที่ มันซกมกที่สุดละครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host