"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ
ผมก็ม.ข
Road09 โพสต์เมื่อ 9/6/2011 20:50

ยินดีต้อนรับครับ  ขับรถในมอระวังเจอมอไซค์ปาดหน้านะครับ  ผมสอยมาหลายคันแล้ว อิอิ++
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มข. ก็เย้อ เหมือนกันนะเนี้ย....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มข. ก็เย้อ เหมือนกันนะเนี้ย....
โดนัด โพสต์เมื่อ 10/6/2011 15:42

เยอะนะครับ  ขับกันเต็มเลย  สมัยผมมีไม่ถึง10คันเลย
แต่ไม่ยักเล่นเวปซักคัน  งง จริงๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/6/2011 21:18 โดย Road09

มอไซไม่เท่าไรครับ
สองแถวกับ
รถบัสมหาลัยนี่ตัวดีเลยครับ
ถ้ายังไงถ้าผมถ่ายรูปรถเดี๋ยวจะเอามาลงนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/6/2011 21:18 โดย Road09

มอไซไม่เท่าไรคร ...
Road09 โพสต์เมื่อ 12/6/2011 21:17

คู่อริผมเลยครับ รถสองประเภทนี้  ไม่อยากพูดจริงๆ

ยังไงถ่ายรูปรถมาโชว์หน่อยนะครับ  เดี๋ยวเราจะไปมีตติ้งริมบึงสีฐานกัน

ผลงานใหม่ในรถคนอื่นครับ  สนใจบอกผมได้นะครับ

ไฟวงแหวน  กับพ่นสีไฟตัดหมอก

สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   แต่ช่วงนี้ต้องเก็บตังค์เติมน้ำมันก่อนครับ...เฮ้อๆ

สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   แต่ช่วงนี้ต้องเก็บตังค์เติมน้ ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 16/6/2011 13:06

อยากจัดวันไหนบอกผมนะครับ  ราคาพิเศษครับ

เรา นัด เจอ กัน ไหม ครับ ส่วนมาก กลุ่ม ผม ใช้ city s r z กัน
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

ผลงานใหม่ในรถคนอื่นครับ  สนใจบอกผมได้นะครับ

ไฟวงแหว ...
city_creative โพสต์เมื่อ 16/6/2011 10:34

จักบาทหนอ ผมกะอยากได้อยู่ ผมแต่งรถ บ่ เป็น พอดีได้เจ้ามาเป็นเพื่อนคือ ซิคักอยู่ 55+

ผมเฟิสเด้อครับ เปิดร้านเน็ตอยู่หน้าตลาดบ้านกอก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host