"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก็มข.ครับ  เรียนถาปัด  แต่จบแล้ว  เลยต่อโทที่นี่  รั ...
city_creative โพสต์เมื่อ 23/3/2011 18:17

ผมชอบไฟหน้ามากๆๆๆๆ อยากได้ แบบนี้ๆ ๆๆๆๆๆๆ  จะเอาๆๆๆๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมชอบไฟหน้ามากๆๆๆๆ อยากได้ แบบนี้ๆ ๆๆๆๆๆๆ  จะเอาๆ ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 25/3/2011 21:56

จัดเลยครับ  เอาแบบ ccflก็ได้  ผมมีร้านขายหลอดไฟled ถูกๆแนะนำด้วยนะครับ  ผมเป็นขาประจำ อิอิ++
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปิดเทอมเจอกันครับ ไฟหน้า 555+ ตอนนี้ ขอสอนสือเก็บเงินก่อน ยังไงขอคำปรึกษาด้วยนะครับ

เปิดเทอมเจอกันครับ ไฟหน้า 555+ ตอนนี้ ขอสอนสือเก็บเงิน ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 27/3/2011 20:02

เอารถสวยๆมาโชว์หน่อยสิท่าน  จะได้ทักกันถูก
เดี๋ยวว่างๆจะชวนไปดื่มริมบึง  เบาๆ  อิอิ!!

ใกล้  มข  ครับ

เอารถสวยๆมาโชว์หน่อยสิท่าน  จะได้ทักกันถูก
เดี๋ยวว ...
city_creative โพสต์เมื่อ 30/3/2011 11:30

เปิดเทอม เจอกันครับ ผม...ช่วงนี้งานโปรเจค เย้อแยะมากเลยครับบบบ

ขอนแก่นเป็นไงมั่งคร้าบผม  เงียบกันจังเลย
แวะมาทักครับบบบ

ป๋มไม่ได้อยู่ มข ครับ  ป๋มอยู่ โรงเรียนอนุบาลพัฒนาเด็ก 555555
พี่อุ๋ยนะครับ กลางวัน เป็นครูอยู่ รร.พัฒนาเด็ก   ตอนเย็น เจอกันได้ที่ ร้านเล่าปั่น หลัง รร.กัลยานะครับ
มีป้าย ต้อนรับสมาชิก Hondacityclub อยู่หน้าร้านครับ แวะมาทักทายกันได้ครับ

ป๋มไม่ได้อยู่ มข ครับ  ป๋มอยู่ โรงเรียนอนุบาลพัฒนาเด ...
deltaman โพสต์เมื่อ 25/5/2011 15:42

ครับผม  มีโอกาสจะไปอุดหนุนนะครับ  อาจจะเร็วๆนี้แหละ อิอิ!!

ขอนแก่นร้อนแรงมาก  ไม่อยากไปไหนกลางวันเลยคร้าบพี่คร้าบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host