"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ครับผม พี่ๆน้องๆ ท่านไหน มีธุระได้ผ่านมาผ่านไปแถวๆนี้ ถ้าไม่มีที่พักยังไง ติดต่อมาได้นะครับ ผมหาให้ได้ (หอแถวนี้เย้อมากๆๆๆๆๆๆ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

งั้นวันอาทิตย์ใครว่างบ้าง  นัดไปเจอกันที่ไหน ใกล้ๆๆ  มข.ดีไหมครับ  ไปรู้จักกันซักหน่อยไหมครับ

ผมชื่อโน๊ตนะครับ  อยู่ขอนแก่นนี่แหล่ะครับ....089-422-2-8221  โทรมานัดกันก่อนก็ได้นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้บักตี้ อยู่โคราชครับ เสด็จพ่อเอาไปเเว้น เอ้ย เอาไปขับ พอดีรถแกเข้าอู่ครับ ช่าวงนี้ ผมเลยไม่มีรถไปเข้าแก้ง ซิตี้ กะเพื่อนๆพี่ๆเลย

อ๋อๆๆ    เอาไว้โอกาสหน้าสะดวกๆๆก็ได้ครับ............อิอิ

ผมก็มข.ครับ  เรียนถาปัด  แต่จบแล้ว  เลยต่อโทที่นี่  รักมข.ครับ  อยู่มาสิบกว่าปีแล้ว 555

เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่หมาดๆเลยเมื่อกี๊

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

รถสวย วิวสวย เข้ากั๊น เข้ากัน

อ๋อๆๆ    เอาไว้โอกาสหน้าสะดวกๆๆก็ได้ครับ............อิอิ ...
NOTEBITA โพสต์เมื่อ 12/3/2011 10:24

คันนี้อดีตรถพี่เอ๋โคราชรึป่าวครับผม  ผมเคยเห็นวิ่งในขอนแก่นแต่ไม่ได้ทัก
เจ้าของปัจจุบันชื่อไรน้อ  ผมชื่ออั้มนะครับ  อยู่แถวในมข.ครับผม

รถสวย วิวสวย เข้ากั๊น เข้ากัน
โดนัด โพสต์เมื่อ 24/3/2011 13:24

บึงสีฐานยามเย็นของเรานี่เอง  555
ไปเดินเล่นแถวนั้นเกือบทุกวันครับ  เจอกันได้นะครับ

ไม่ใช่ มข แต่ชอบไปเที่ยวที่ขอนแก่นคร้าบ สาวสวย

สาวสวยนี่ยืนยันเลยครับ.......แต่บางที่ชายก็สวย สวยจนเเยกเเทบไม่ออกเลย เพื่อนๆ พี่ๆ ที่ มาควรตรวจสอบให้เเน่ใจก่อน จะสายเกินไปนะครับ......555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host