"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/9/2011 00:38 โดย acx

ผมก็ มข กัลปพฤกษ์ช่อที่ 42 รหัส 48 ครับ แวะมาทักทายครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โห
พี่ยอมได้ไงอ่ะ
Road09 โพสต์เมื่อ 8/9/2011 00:24

อย่าไปเอาเรื่องกับมันเลย  มีปัญญาแค่นั้นล่ะคนขับ  รถมันก็ไม่ใช่  เดี๋ยวจะมาหาเรื่องเราอีก

เรามีประกันชั้น 1 ก็ใช้ๆไปก่อน  รักษาชีวิตไว้ดีกว่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/9/2011 00:38 โดย acx

ผมก็ มข กัลปพฤกษ์ช ...
acx โพสต์เมื่อ 8/9/2011 00:37

รุ่นเดียวกันเลยครับ  ผมก็ 42 เหมือนกัน

อย่าไปเอาเรื่องกับมันเลย  มีปัญญาแค่นั้นล่ะคนขับ  รถมันก็ไม่ใช่  เดี๋ยวจะมาหาเรื่องเราอีก

เรามีประกันชั้น 1 ก็ใช้ๆไปก่อน  รักษาชีวิตไว้ดีกว่า

ก็ถูกของพี่นะครับ

ก็ถูกของพี่นะครับ
Road09 โพสต์เมื่อ 8/9/2011 12:20

ตอนนี้เจออีก1ปัญหา  กระจกไฟฟ้าใช้ไม่ได้ข้างนึง  หลังซ้าย  

ไม่รู้เป็นไร  แต่คาดว่าฟิวส์จะขาด

ตอนนี้เจออีก1ปัญหา  กระจกไฟฟ้าใช้ไม่ได้ข้างนึง  หลังซ้าย  

ไม่รู้เป็นไร  แต่คาดว่าฟิวส์จะขาด

รอบเดียวปัญหาเยอะเลยพี่

รุ่นเดียวกันเลยครับ  ผมก็ 42 เหมือนกัน ...
city_creative โพสต์เมื่อ 8/9/2011 10:56

เอ ว่าแต่เรียนคณะเดียวกันด้วยหรือเปล่านะครับ อิอิ

เอ ว่าแต่เรียนคณะเดียวกันด้วยหรือเปล่านะครับ อิอิ ...
acx โพสต์เมื่อ 8/9/2011 22:44

ผมเรียนถาปัดครับ  ตอนนี้ยังอยู่ในมออยู่ครับ  ว่างๆมามีตติ้งกันเด้อ

รอบเดียวปัญหาเยอะเลยพี่
Road09 โพสต์เมื่อ 8/9/2011 22:15

เปลี่ยนฟิวส์ละ  ใช้ได้จริงๆ  ทีนี้ถ้าว่างมาช่วยพี่ถอดไฟตัดหมอก  เป่าน้ำออกจากโคมหน่อยเด้อ  เจอน้ำท่วมเข้าโคมเต็มๆเลย

ผมเรียนถาปัดครับ  ตอนนี้ยังอยู่ในมออยู่ครับ  ว่างๆม ...
city_creative โพสต์เมื่อ 9/9/2011 11:26

ตอนนี้อยู่ กทม จะหาเวลาไปให้ได้ครับ
ผมเทคโน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host