"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ม.ขอนแก่น มีบ้างหรือป่าวครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/4/2011 01:46 โดย โดนัด

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/4/2011 01:45 โดย โดนัด

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/4/2011 01:42 โดย โดนัด

หาเพื่อนเเชร์ประสบการณ์ การใช้รถ.....
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เกือบ มข ครับ แต่มข หนองคาย 555555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาซะ เกือบชายแดนเลยนะครับ 5555+
ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักเด้อ พี่น้อง คนอีสาน
ทักทายกันมาได้คาบ......

ป๋ม ม.ภาค เด้อ

คาบผม.....ใกล้กันๆ ว่างมาเล่น ม.ข.  บ้างนะครับ จะปิดเทอมเเล้วเงียบมากเล้ย......

ไม่ใช่ มข. แต่ ไป ปล่อยอะ
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

ยินดีครับพี่....ยังไงว่างๆแวะเวียนมาเล่นด้วยกันครับ.......

ไม่ใช่ มข แต่อยู่ขอนแก่นครับ ได้ปะ อิอิ

ครับผม ขอนแก่น เหมือน กัน อิอิ........  ผมสมาชิคใหม่ มีอะไร ช่วยเเนะนำด้วยนะครับบบ

เด่วผมจะไปเป็นรุ่น  น้องนะครับ ^^ ปีนี้แหละ
" ขับช้าชิดซ้าย " ^__^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host