"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมอยู่กันทรลักษ์ ทั้งศรีสะเกษและอุบลไม่ได้แถมอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลยครับพี่น้อง ตอนนี้กำลังเช็คของแถมกับศูนย์ที่โคราชกับกรุงเทพอยู่ครับต่างกันมากจริงๆ ต้นเดือนนี้น่าจะได้จองล่ะครับ เรื่องดอกเบี้ยก็ด้วยนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เราได้ประกันชั้น 1 กับฟิล์ม 3M รอบคันอ่ะ  กับของแถมกุ๊กๆ กิ๊กๆ  จองกับเซลส์คนเดิมที่อุบลพันธุ์ทองนี่ล่ะ  (ก่อนหน้านี้แม่ซื้อ Civic  แล้วพี่ซื้อก็ Civic ไปแล้ว)  เค้าก็เลยให้มั้ง   (เอ๊ะ  หรือว่าเราได้น้อยอยู่หนิ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอดีกำลังจะตัดสินใจจอง New City V AT จาก Honda อุบลพันธ์ทอง
ไม่ทราบว่า มีพี่ๆเพื่อนๆ ท่านใหนเคยใช้บริการบ้างใหมครับ
อยากจะขอรบกวนปรึกษาข้อมูลดังนี้นะครับ

1.  เรื่องรายการของเเถม ได้อะไรยังใงกันบ้างครับ
เท่าที่ลองคุยกับเชลมา ลองขอสเกิตรอบคันต้องเพิ่มเงิน 18,000 บาทคิดว่าคุ้มใหมครับ

2. ผมว่าจะดาวห์ 20% ผ่อน 48 เดือน ดอกเบี้ยได้กันเท่าใหร่บ้างครับ เเละประกันภัยควรเลือกบริการของอะไรดีครับ

หรือเพื่อนๆพี่ๆ มีข้อมูลอะไรเเนะนำเเจ้งมาได้เลยนะครับ ขอบใจหลายๆครับ

ลืมบอก mail  konluk08@hotmail.com  ครับ

ผมไปถามมาแล้ว เซลล์บอกว่าไม่มีของแถมซักรายการเดียว  พูดสั้นๆห้วนๆ  แป่ว งงเป็นไก่ตาแตกเลย
ผมเลยถอยออกมาทันทีครับ  ผมเลยไปจองที่ปทุมธานี เซลล์เทคแคร์ดีมากครับ  หลังจากได้เบอร์โทรเซลล์จากเพื่อนสมาชิกในเว็ปนี้แหละครับ  ของแถมเพียบ เพิ่มเงินแค่์หกพันบาท ได้สเกิร์ตรอบคันและสปอยเลอร์  (อารมณ์เสีย)

แนะนำตัวครับ คนอุบลฯ ญฮ 5748 กทม. city MC 2012  กำลังเจอปัญหาเบรคเสียงดังน่ารำคาญแก้ไขยังไงก้ไม่หาย ใครมีช่างดีๆ แนะนำหน่อยครับ

ขอสอบถามหน่อยได้ไหมครับ คือ ผมเพิ่งไปจองซิตี้  S/A  มา อยากจะรู้ว่า พวกของแถมจะได้อะไรบ้างครับ ดอกเบี้ยประมาณเท่าไหร่  พอดีขี้เกียจถามคนรับจอง แม้ ตั้งแต่เปิดประตูเข้าโชว์รูมยันเดินออก นั่งคุยแต่โทรศัพท์ -*-

จองตั้งเเต่ 25 มีนา 55 ของเเถม เซ็นเซอร์ถอย 2 จุดเเค่นั้น  ตอนนั้นเซลล์บอกเร็วสุด ก.ค. ช้าสุด ส.ค.
ปลายเดือน ก.ค. โทรไป เซลล์ที่ไปจองด้วยลาออกไปละ ไม่มีการโทรบอก เลยโทรเข้าไปที่เบอร์ศูนย์ บอกเลื่อนมาเป็น ตุลา
ไม่มีการโทรบอกลูกค้าเลยมีเเต่เราโทรถามเอง พูดก็ไม่เพราะ

ออกรถที่อุบลพันธ์ทองค่ะ จองเมื่อวันที่ 1 เมษายน 2555 ได้รถเมื่อวันที่ 24 สิงหาคมที่ผ่านมาค่ะ ก็ถือว่าไม่นานนะคะ เซลล์ก็ติดตามเรื่องและเทคแคร์ดีค่ะ

kankankan เซลล์ชื่ออะไรครับ ขอเบอร์เซลล์หน่อย แล้วได้ของแถมอะไรบ้างครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host