"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/6/2011 13:50 โดย Antem
ยินดีต้อนรับอย่างแรงครับ   
แวะมาคุยกันได้ครับ ใครน๊ ...
deltaman โพสต์เมื่อ 28/2/2011 02:58

ป๋า ผมกะขอนแก่นเด้อ ไปนำแน่ มีทริปบอกด้วยเด้อ ป๋า อยากไป 55+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หมีน้อย ขอนแก่น เอฟซี ค้าบบบ

อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาต้อน รับ เหมือน กานครับ

เเละมารายงานตัวครับ ผมยังมีชีวิตอยู่นะครับ พอดีช่วง 2-3 เดือนนี้ ไม่ค่อยได้มาเล่น ใน บอร์ด เลย คร๊าบ  ( แบบว่า งาน เยอะคร๊าบ ) หุหุหุหุ
ถ้าทุกคนเดินตามเส้นตรงที่คนอื่นเค้าขีดไว้มันก็คงไม่สร้างความเเตกต่าง
roof_tile_@hotmail.com
winsonm@scg.co.th

ชาวขอนแก่น  ผมรับติดตั้งไฟส่องเท้า  ไฟ led ในจุดต่างๆนะครับ

ราคาถูกๆกันเองในคลับครับ  สนใจบอกผมเน้อ

หมีน้อย ขอนแก่นเอฟซี ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ อิอิ

ชาวขอนแก่น  ผมรับติดตั้งไฟส่องเท้า  ไฟ led ในจุดต่างๆนะครับ

ราคาถูกๆกันเองในคลับครับ  สนใจบอกผมเน้อ

>>>>>>>>

รบกวนเบอร์ด้วยครับ สนใจครับ

ชาวขอนแก่น  ผมรับติดตั้งไฟส่องเท้า  ไฟ led ในจุดต่างๆน ...
dekhong_11 โพสต์เมื่อ 30/8/2011 10:42

ครับท่านหมีน้อย  ผมไม่มีหน้าร้านเด้อท่าน  ผมอยู่หลังมข.ครับ

สนใจอันไหน  โทรมาถามไถ่เลยเด้อครับ  087-8534402 อั้มนะครับ

ยินดีต้อนรับน้องๆครับ  เข้าสู่บ้าน hcc นะครับ น้องหมีน้อย และ น้องอุ้มด้วย และ เฟิร์สด้วย    อ้อ  ต้อนรับกลับมาอีกครั้งของน้องกานด้วย     ว่างๆก็แวะมาคุยกันนะ   มีมีตติ้งขอนแก่นเมื่อไหร่จะแจ้งอีกทีนะคร๊าบบบบบ

ยินดีต้อนรับน้องๆครับ  เข้าสู่บ้าน hcc นะครับ น้องหมีน ...
deltaman โพสต์เมื่อ 30/8/2011 16:52

ได้รถยังครับพี่อุ๋ย  หายไปซะนานเลย  ผมก็ไม่ได้แวะเข้าไปหาที่ร้านซักที  งานยุ่งมากทั้งกลางวันการคืนเลยผม 55

ขอบคุณมากมายค้าบบบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host