"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Korat นอกรอบ ชิวๆ 30-1-2554

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/1/2011 12:10 โดย JUNIOR_ZX

หลังจากพลาดนัดกันไปหลายครั้งต่อหลายครั้ง วันนี้ก็ได้มานัดเจอกันนอกรอบจั้กนิดหน่อย อิอิ
รอบนี้ติดธุระกันเยอะ มีสมาชิกที่มากัน พี่โอกี้ คุณนัทเทห์ คุณนัด (New City) คุณกร และผม โน่ง ค๊าบบ

เริ่มจากนัดรวมตัวกันที่ ห้างโลตัส

ช่วงนี้มันสุดได้ Test Driver ในสนามกีฬา 80 พรรษา แต่ละคัน อัดกันสุดๆ

จอดแวะถ่ายภาพหล่อๆ กันหน่อย

สุดท้าย ทีมงานในการนอกรอบครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

9291วิ่งตามท้ายอยู่นะผ่านแถวเดอะมอล์บ่ายแก่ๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คิดถึงโคราชบ้านเอ๋ง

รอบหน้าว่ากันใหม่ ไปกันเยอะๆ

9291วิ่งตามท้ายอยู่นะผ่านแถวเดอะมอล์บ่ายแก่ๆๆ ...
suksun โพสต์เมื่อ 31/1/2011 12:23

อิอิ  มีคนเห็นจนได้  แอบแล้วนะนั่น  หุหุ   พอดีผมกำลังกลับบ้านน่ะ  ท่านไปไหนน้อ   ลืมบีบแตรทักอ่ะครับ

อิอิ  มีคนเห็นจนได้  แอบแล้วนะนั่น  หุหุ   พอดีผมกำลั ...
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 31/1/2011 16:07

กลับบ้านจริงเหรอ คุณนัด บ้านอยู่สวนสัตย์แต่กลับทางเดอะมอล์ ไปไหนเหรอ..อิอิ

..เคเลย ต่อไปรู้ที่ถ่ายรูปแล้ว เดี๋ยวพา BLACK GEN CLUB ไปร่วมแจมน่ะ..
@..สิ่งที่มี..คงไม่พอกับสิ่งที่อยากได้.. @

จะนัดอีกหรือเปล่า 8-11 กพ. เยือนโคราช ค่ะ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

จะนัดอีกหรือเปล่า 8-11 กพ. เยือนโคราช ค่ะ ...
nayying โพสต์เมื่อ 31/1/2011 21:49

..อยากเจอเจ๊จัง...555+

จะนัดอีกหรือเปล่า 8-11 กพ. เยือนโคราช ค่ะ ...
nayying โพสต์เมื่อ 31/1/2011 21:49
พี่ ญ สะดวกช่วงวันไหน 8-11 เวลาไหนบ้างอ่ะครับ เด่วผมจะประสานงานนัดนอกรอบให้ครับป๋ม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host