"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

พลุ ระยอง (หลังบ้านผมเอง ^_^)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/1/2011 23:50 โดย MOD_ZX

ได้มีโอกาศถ่ายเป็นครั้งแรกครับ เป็นพลุที่จุดที่กรอกยายชา ระยองครับ ใกล้บ้านผม (ใหญ่กว่า งานจังหวัด) ถ่ายมาห่างจากจุดเกิดเหตุ ประมาณ1 กิโลเมตรครับ ไว้ครั้งต่อไปจะทำให้ดีกว่าเก่าครับ
อ๋อ ผมใช้ EOS KissX3 +Tamron17-50F2.8VC +ขาตั้ง+สายลั้นShutter....WB auto F16,22 ISO100 , Picture Style...Nikon ,ซูมที่ 50 ครับ

ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ และขอขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้ด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝีมือขั้นเทพเลยครับ สวยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เนียน เลย  พี่ มด  

ต้องหาสายลั่น มาใช้มั้งแล้ว  {:4_350:}

สวยอยู่ครับพี่ แต่มีบางรูปที่ดูเบลอๆอยู่ครับ ลองผิดลูกถูกไปเรื่อยๆ เนอะครับพี่ เดี๋ยวโปรเอง....5555

สวยมากเลยครับ เมื่อไหร่จะได้แบบนี้บ้างเรา...ชอบมากครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ป้าดๆๆๆ   งามหลาย

http://www.gclub-bet.com/]gclub

[img][/img]

ใช้กล้องอ่ะไรเอ๋ย ภาพเนียนมากๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host