"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพิ่งไปมาครับภูทับเบิกคืนวันพฤหัสที่23นี้เอง เอา new city ขึ้นไป ไม่ทราบว่าวันเดียวกันหรือเปล่า แต่ไม่ประทับใจเพราะมีฝนโปรย กลางคืนหนาวมากแต่พอเช้า9 โมงก็ใส่เสื้อเชิ๊ตกางเกงขาสั้นแล้ว ใครที่จะขับรถไปเป็นครั้งแรกต้องระวังให้มากๆนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วิวเขาสูงมากสวยงาม ถนนลาดยางดีมากครับแต่ทางขึ้น 7-13 กม. สูงชันเป็นโค้งหักศอก  มือใหม่ไปครั้งแรกก่อนเข้าโค้งแนะนำเข้าเกียร์ D3 หรือ D2 พอจับโค้งแรกได้โค้งต่อไปก็ง่ายขึ้นเยอะครับ  ตอนขับขึ้นเขาสงสารน้องตี้ปิดแอร์ได้ก็ดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host