"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จากทับเบิกสู่หินร่องกล้า จบที่เขาค้อ

เดินทางขึ้นทับเบิกสายหล่มเก่า วังบาล ขับซิตี้ขึ้นด้วยนะ 5555
ไปพักที่ภูซากุระหนึ่งคืน อากาศเย็นๆๆ พอสมควร
เด่วนี้บนทับเบิก มีความสะดวกสบายพอสมควร เต็นส์ที่พัก แบบให้เช่า ก้อเยอะ
มีร้านอาหาร ชื่อ โรงเตี้ยม ขึ้นไปเปิด อาหารอร่อยค่ะ
เช้า..เดินทางกลับมาทางหินร่องกล้า...ลงมาทางเขาค้อแวะรายทางมาเรื่อยๆๆๆ
แล้วจะลงรูปให้ดูนะค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีครับกำลังอยากไปมากๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รอ รูปๆๆๆๆ ครับ   มีโครงการจะไปเหมือนกัน

ใจเย็นนิดนึ่งๆๆ
ยังเอารูปออกจากล้องไม่ได้เลย หาสายไม่เจอ
มีไรสอบถามได้เลยค่ะ

ทางขึ้นทับเบิก 111 โค้ง ขึ้นทางหล่มเก่า อ.วังบาล
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

จุดกลางเต็นส์ บนทับเบิก
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แปลงกระหล่ำ บนภูทับเบิก

กลางคืน ที่นี่เลยยย
อร่อยค่ะ

เพิ่งไปมาครับภูทับเบิกคืนวันพฤหัสที่23นี้เอง เอา new city ขึ้นไป ไม่ทราบว่าวันเดียวกันหรือเปล่า แต่ไม่ประทับใจเพราะมีฝนโปรย กลางคืนหนาวมากแต่พอเช้า9 โมงก็ใส่เสื้อเชิ๊ตกางเกงขาสั้นแล้ว ใครที่จะขับรถไปเป็นครั้งแรกต้องระวังให้มากๆนะครับ

ไปวันศุกร์ บ่ายๆละ
อากาศเย็น ๆๆ
พอทนได้ เอาซิตี้ขึ้นเหมือนกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host