"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีใจที่ผมไม่เจอปํญหาแบบนี้  ศูนย์ฮอนด้าชลบุรี ผมให้ ดาวเท่าไก่ย่างเลย เซลล์น่ารักนิสัยดี บริการเยี่ยม ฝ่ายรับรถ ฝ่ายเคลมประกัน เอารถไปซ่อมสีกันชน เจ้าหน้าที่ศูนย์บอกคลิปล็อคอะไรไม่รู้มันหักเปลี่ยนให้เลย ห้องรับรองลูกค้า มีกาแฟ ขนม ทีวี คอม+ internet ให้ใช้ เวลาไปเช๊คระยะก็ได้พักผ่อนไปในตัวเพราะมีห้องให้งีบได้ด้วย  ผมเชียร์มากไปรึเปล่าเนี่ย ถ้าผจก.ศูนย์เข้ามาอ่านเจอ เช็คระยะ 80000 กม.นี่ขอส่วนลด 50% นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host