"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ตลาดน้ำวัดตาขัน ระยอง

เย็นวันอาทิตย์ ทีผ่านมา ไม่รู้จะไปเที่ยวไหนดี เอาแบบในระยองนี้ล่ะ เป็นตลาดน้ำเปิดใหม่ เมื่อ 17 พ.ย. ที่ผ่านมาบรยากาศคล้ายๆ คลองสระบัว ยุดยา แต่นางรำยังเด็กกว่าครับ อาหารก็ราคาไม่แพงมาก 15-30 บ. คิดว่าคงอยู่ในระหว่างปรับปรุงในหลายๆอย่าง ลองชมครับ อ้อ ผมว่าน่าจะเปิด เสาร์-อาทิตย์ มากกว่า เดี๋ยวขอมูลต่างๆจะเอามาฝากครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

ภาพแหล่ม...
ดูจากสถานที่แล้วน่าจะยังไม่สมบูรณ์ดี ยังต้องปรับปรุงและเพิ่มเติมอีกเยอะ หุหุ แต่บรรยากาศน่านอนมากกกกก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เชียร์ เชียร์ คนบ้านเดียวกันค๊าบ

ผมว่าคงจะโอเคกว่าตลาดน้ำเกาะกลอยน่ะครับ ดูเป็นธรรมชาติดีว่างๆๆจะไปบ้างครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host