"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

กิจกรรมหลังงานทำบุญครับ[จันทบุรี]

กิจกรรมการกุศล
วันที่เริ่ม 29/11/2010 15:38
ที่อยู่ ระยอง
มูลค่า 0 ฿
เพศ ไม่จำกัด
ปิดเวลา 13/12/2010 15:38
เนื่องจากกิจกรรมงานทำบุญ เลี้ยงอาหารกลางวัน ณ บ้านพักคนชรา วันที่ 10 ธันวาคม 2553

หลังจากกิจกรรมเสร็จแล้ว เราจะเดินทางกลับจากจังหวัด จันทบุรี  และเราจะมา

เข้าค่ายพักแรม กางเต้นนอน และกิจกรรมปิ้งย่าง อาหารทะเล กันที่ อุทยาน เขาแหลมหญ้า

ดังนั้น สมาชิกท่านใด ที่ต้องจะร่วมกิจกรรมกางเต้นนอนค้างคืน  กรุาลงชื่อด้วยครับ

การลงชื่อ ลงดังนี้

1.ลงชื่อ+User
2. จำนวนผู้เข้าค่ายพักแรม
3. มีเต้นมาเอง หรือเช่าเต้นอุทยาน

ราบละเอียด อุทยานฯ
จุดที่เราจะไปกางเต้นท์กัน เป็นจุดกางเต้นท์ที่ 2 ท่าเรืออุทยานฯ มีค่าใช้จ่าย ดังนี้

ในกรณีที่นำเต้นท์ไปเอง
1. ค่าเข้าชมอุทยาน(หน้าด่าน)   40 บาท/คน
2. ค่าใช้สถานที่พักแรมคนละ 30 บาท/คืน

ในกรณีที่เช่าเต้นท์ของทางอุทยาน
1. ค่าเข้าชมอุทยาน(หน้าด่าน)   40 บาท/คน
2. ค่าใช้สถานที่พักแรมคนละ 30 บาท/คืน
3. ค่าเช่าเต้นท์ 150 บาท/คืน (หลังเล็กนอนได้แค่ 2 คน ถ้าไปมากกว่านั้นต้องนอนซ้อนกัน 555+++)

เชิญลงชื่อเลยครับ

จำนวนผู้แจ้งความจำนง: 0 บุคคล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สถานที่พักสวยงามครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อะไรเค  ทรงเจ้า  บาปตรงไหน  มาปลดทุกให้ครับ ทุกข์ร ...
golf_saico โพสต์เมื่อ 9/12/2010 13:02

ไม่เห็นมีใครเล่นเลยอ่ะ
อิอิ

มา..เข้ามา จะเศก 3 เหลือง ตองKให้ดู
tonkanl โพสต์เมื่อ 9/12/2010 13:31

ผมพกไป 1K อ่ะพี่ตั้ม

มา..เข้ามา จะเศก 3 เหลือง ตองKให้ดู
tonkanl โพสต์เมื่อ 9/12/2010 13:31

กำ เจ้าจะโชว์อิทธิฤทธิ์

tonkanl

บาปเพียบ
CITY_SPORT โพสต์เมื่อ 9/12/2010 12:47

อะไรเค  ทรงเจ้า  บาปตรงไหน  มาปลดทุกให้ครับ ทุกข์ร้อน

บาปเพียบ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/12/2010 10:15 โดย golf_saico

จะเอาเดี๋ยวจัดให้ครับพี่ตั้ม   ที่บ้านมีอยู่หลายแผ่นเลย  ทั้งที่แกะ แล้ว  และยังไม่ได้แกะ  55+

น้ำ เต้า ปู ปลา  อิอิ  เอาไปให้อย่างเดี๋ยวนะ  เจ้าไม่เข้านะ ...
golf_saico โพสต์เมื่อ 9/12/2010 10:14

จัดมาๆๆ...เด๋วจะอัญเชิญเจ้าไปเอง..องค์ลงแล่วๆๆ 5555
tonkanl

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/12/2010 10:15 โดย golf_saico
อ่าว...ว ไม่มีปลามั่งเหรอ??
tonkanl โพสต์เมื่อ 8/12/2010 07:49

จะเอาเดี๋ยวจัดให้ครับพี่ตั้ม   ที่บ้านมีอยู่หลายแผ่นเลย  ทั้งที่แกะ แล้ว  และยังไม่ได้แกะ  55+

น้ำ เต้า ปู ปลา  อิอิ
  เอาไปให้อย่างเดี๋ยวนะ  เจ้าไม่เข้านะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host