"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอความคิดเห็นพี่น้องโซนภาคใต้หน่อยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/12/2010 08:20 โดย owensatun

หลังจากที่เงียบหายกันไปนาน  ครั้งที่แล้วก่ะว่าจะนัดมิตติ้ง แต่ดันงานเข้าซะงั้น

ครั้งนี้จะขอความคิดจากพี่น้องโซนใต้หน่อยน่ะครับ เรื่องวันและสถานที่ มิตติ้ง

จะเอา วันที่ 4 หรือ 5 ธันวา    ใครสะดวกวันไหนเลือกไปครับ  ส่วนผมสะดวก 2 วันนี้ เพราะหลังจากนี้ผมติดราชการ ครับ

ส่วนสถานที่  แนะมาได้เลยน่ะครับ  แต่ผมขอพื้นที่ หาดใหญ่ หรือ สงขลา ก้อได้ ครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านและแสดงความคิดเห็น

น้องโอ สตูล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะได้มิตติ้งกันหรือเปล่าโอ วันที่ 4 ผมไม่ว่างไปงานเลี้ยง กทช ที่โรงแรม เจบีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สมาชิกช่วยส่งเสียงออกความคิดเห็นหน่อยครับ เผื่อจะลงตัวจะได้เจอกันซักที  

หายไปไหนหมดนิ   

รอบนี้ให้ลงตัว แล้วมีแน่นอนครับ คุณจิ๊บ  ผมเครียล์งานหมดแระ
พี่น้องโซนภาคใต้แวะมาลงชื่อหน่อยน่ะครับ  อิอิ
http://www.hondacityclub.com/boa ... page%3D1&page=2

วันที่ 3-5 ผมไม่ว่างไปอบรมที่กรุงเทพ ยามาฮ่า เปิดตัวรถรุ่นใหม่ คับ

จะว่างพร้อมกันไหมเนี้ย เมื่อวันก่อนขึ้น กทม เห็นรถ ball จอดอยู่หน้าร้าน

..... 3-6 ธ.ค. เข้าป่่าอีกแล้วครับพี่น้อง...
...อดเลย...

เราว่างวันที่ 3 อ่ะโอ
+++ จากวันผ่านคืน จากเดือนผ่านปี+++
E-mail: hap_pyus@hotmail.com

เซตเวลาให้ลงตัวครับคุณโอ และทุกๆคนจะได้มิ้ตติ้งกันซักที

เราว่างวันที่ 3 อ่ะโอ
MoZard โพสต์เมื่อ 29/11/2010 19:46

วันที่ 5 ไม่ว่างหรอพี่ อิอิ   

ปล.สบายดีน่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host