"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป็นเค้าทำไม่ได้นะน่ะ
Gas_Gas โพสต์เมื่อ 17/11/2010 09:47

จริงหรากัส เจ๊ไม่อยากจะเชื่อเลยอ่ะ 555555555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

น้องก็แอบอยู่ในซอกใจพี่มั้ง...5555  ...
aekmo โพสต์เมื่อ 17/11/2010 10:12

ได้อีกพี่เอก  ได้อีก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันงานดูด้วยรอยยิ้ม จะผ่านมาวันนี้พอดูก็ยิัมทุกทีซิน่า

นั่งที่เก้าอี้ กรีสให้น้องโรส จนคอแห้งเลยอะ
โปรดอย่าปล่อยมือฉัน    อย่าจากไปไหนเลย
แค่อยากให้เธอรู้    ฉันยังรักเธอเหมือนเคย
เสียงร้องของหัวใจ    ร่ำร้องหาแต่เธอ
อยากมีเธอเคียงข้างฉัน   เหมือนเดิม

ปวดหัวด้วย...หัวเราะมากเกิน 55555

เป็นตรูนะ หาปิ๊บ ไม่ทันเลยอะ กร๊ากกกกก ...
snooker101 โพสต์เมื่อ 16/11/2010 21:29

ผมกลัวเจ้จะไม่หยุด  ไม่ยอมลงจากเวทีมากกว่าม้างงงงง

สุดยอดจริงๆ

น้องโรส ดังเป็นพลุแตก 555+

มีดาราเกิดใหม่หลายคนเลยทีเดียวววว
เซเรบตั้ม 'กบ 7933 อุบล' กลายร่างเป็น พรีอุส แย้วววววว เป็น นังเบ็บ แทน

อิจฉา.................

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host