"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ความทรงจำมิตติ้งใหญ่ 2010...TC 2 และ ที่พัก (กล้องเจน)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/11/2010 17:16 โดย noth1

ความทรงจำนี้มีระหว่างหา RC ทุกๆคนเก่งกันมากๆพอคนขับจอดรถผู้ติดตามรีบกระโดดลงรถเพื่อมาหาคำตอบแม้กระทั้งเจ้าตัวเล็กๆที่ติดตามมาก็ไม่กลัวแดดกันเลย  พวกเราประทับใจทุกๆท่านมากค่ะ ถึงแม้ทุกๆคนทำงานกันเหนื่อยแต่เราได้เห็นความตั้งใจของสมาชิก และ ความสนุก  รอยยิ้มเวลา เพื่อนๆแซวกัน  ทุกสิ่งเหล่านี้คือผลตอบแทนที่เราต้องการมากที่สุด  ขอบคุณสมาชิกที่ทำให้เราได้หัวเราะมีความสุขกับพวกท่านค่ะ ความทรงจำตอนนี้เราประทับใจที่สุดเลยค่ะ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com
Barbie

เดี๋ยวว่างๆมาลงเพิ่มให้อีกนะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
Barbie

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host