"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของแท้มันแพงครับ  แต่ถ้าเอาแบบไม่ถึงพันก็ต้องเป็นแบบของก๊อป หาซื้อง่ายครับ
มีขายทั่วไปตลาดนัดนินจาชลบุรีก็น่าจะมี หรือไม่ ก็ร้าน บูรพายนต์ ถนนสุขุวิท อยู่ฝั่งตรงข้ามโลตัสชลบุรีก็น่าจะมี
เคยเห็นแว๊ปๆ  ลองดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
" CITY ตัวน้อย - จำกัดความเร็ว " donsiam@hotmail.com

ตรงข้าม โลตัส ฮืมๆๆ น่าสน

เดียว จะ แว๊ป ไปดู ครับๆๆๆ

...
hooki โพสต์เมื่อ 20/11/2010 16:14

อยู่ฝั่งตรงข้ามโลตัส ชลบุรี
ถ้ามาจาก รพ.ชล ก็เลยไฟแดง รร.ชลชายมาแค่นิดเดียวนะครั้บ.. เด๋วจะเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณ ครับๆๆ ว่า แวะ ไปดู ร้าน tee racing แถวบางแสน เห็นเพ ...
hooki โพสต์เมื่อ 23/11/2010 21:24

อืมม..น่าจะดีครับ..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host