"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สมาชิกHCCชาวเมืองแพร่คนใหม่ค่ะ

สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่ชาวแพร่ค่ะ มีรัยก็ส่งข่าวบ้างนะคะ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับผมยินดีต้อนรับครับ  

เสาร์ที่ 13 มีมิตติ้งใหญ่ที่ ปากช่องโคราชครับ มาร่วมแจมได้นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีต้อนรับครับผม

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

ยินดีต้อนรับ คนแป้เหมือนกันครับ dc (เด่นชัย) ครับ อิอิ
http://woodsphrae.com
จำหน่ายประตูไม้สัก หน้าต่าง วงกบ ฉลุ ราคาส่ง จากแพรครับ ตัวอย่างฉลุไม้สัก 60x100 90 บาท

คนแพร่แห่งระเบิด
อิอิ

มารับด้วยคนคับ  อยู่แถวไหนคับ  แป้เหมือนกัน

ยินดีต้อนรับค๊า.....แวะมาทักทายที่ห้องแชทบ้างนะค่ะ....

ขอบคุณทีมงานทุกท่านที่ต้อนรับอย่างอบอุ่นนะคะ  งานมีตตี้งที่โคราชอยากไปมาก ๆเลยค่ะทราบข่าวช้าไป ติดงานบีบีกันการกุศลช่วยอาหารสัตว์ป่าในพื้นที่นะค่ะวันเดียวกันเลย ไว้กิจกรรมหน้าบอกข่าวด้วยนะคะ... อ้ออยู่อำเภอสองค่ะเดี๋ยวไปชวนเพื่อน ๆมาสมัครด้วยนะคะ เจอกันทักทายด้วยค่ะ

ยินดีต้อนรับครับผม

มาต้อนรับสาวเมืองแพร่ด้วยคนครับ...แป้เหมือนกันครับ
หน้าคุ้นๆนะ  เหมือนจะเคยเห็น

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host