"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

@รูปพริตตี้และบรรยากาศงานปาร์ตี้ ครั้งที่1 สนามคลอง 5@

ภาพที่พอเก็บมาได้ครับ

**หมดแล้วครับต้องขออภัยด้วยเพราะต้องแต่งทุกภาพ กล้องมีปัญหานิดหน่อย 5555**
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/11/2010 17:49 โดย noth1

ขอขอบพระคุณนางแบบพริตตี้ของเราเป็นอย่างมาก เหนื่อย ร้อนก็ทนกันไป ดำกันเลยละครับงานเนี้ย

ต้องการโหลดอัลบัมรูปนี้ กด  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอขอบคุณกล้องจากพี่กวางด้วยครับ ถ้าไม่มีกล้องพี่กวางคงมีมีรูป สวยๆๆเยี่ยงนี้ (สวยไหมหว่า) 555

มีแต่รถสวยๆทั้งนั้นเลยนะเนีย
เวียน โพสต์เมื่อ 1/11/2010 21:23

ที่จริงไม่เห็นจะถ่ายรถเท่าไร555

อันนี้ จากเรื่อง มายเบสบอดีกาด เปล่าหว่า ฮิๆๆ (นนท์โครตเท่ห์)

คิดว่าจ้างนายแบบมาด้วย

ขอบคุณ น้องฟ้าใส + น้องแอมมากนะคราบ งานนี้ เดี๋ยวผ่าน ...
benz โพสต์เมื่อ 1/11/2010 19:08

ขอเบิกค่าครีมกันแดดด้วยครับ และค่าสปาก้นด้วยเนื่องจาก ร้อนมาก้นฟองกันหมด

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/11/2010 22:04 โดย noth1

แต่งสุดๆๆ
ก่อน

หลัง

ทำใจเลยเป็นทุกรูป555

555  มะเป็นไรค่ะพี่น๊อต  กลับมาเอาน้ำร้อนลวก แล้วขู ...
Amm_Amm โพสต์เมื่อ 2/11/2010 09:49

ไก่โดนน้ำร้อนลวกเปล่าเนี้ย

เออ ว่ะ ใช่จริงๆ ด้วย กล้องตัวนี้ ถ่ายละอ้วน หน้ากลมเ ...
Warawut โพสต์เมื่อ 3/11/2010 11:39

สงสัยเลนท์วาย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host