"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

mini review พลอย gusethouse กาญน่ะจ๊ะบุรี

ว่างๆครับ  ไปพัก ที่เมืองกาญมา ราคาไม่แพง แถมอยู่ในตัวเมืองด้วย

ราคาถูกแสนถูก  อิอิ      ที่ พลอย gusethouse

อธิบายด้วยภาพล่ะกันครับ  (post ที่ พลอย gusethouse  )

มี wifi ฟรี ด้วย อิอิ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เดี๋ยวรูปตอนเช้า ยังอยู่ในกล้องอยู่เลยครับ

มีชา กาแฟ  บริการฟรี ครับ  ขอตัวไปทานก่อน ครับบบบบบบบบบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โดนค่าเสียหายไปเท่าไรครับ

สวยจังอะลุงตู้
อิจฉา
"ล้านนาตะวันออก"

มาต่อ  ค่าห้อง 800 บ. ครับ  รวมเครื่องดืมตอนเช้า คือ ชากาแฟ  ชั้นบน 600 .ครับ แต่ไม่มีสวนอยู่ ข้างห้อง
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/10/2010 14:13 โดย direk44

ต่อๆ

พี่ เรก ไปวันไหนหรอพี่ อิจฉาๆๆ

แจ่มเลยตู้ แหม่ๆๆๆวันเกิด ไปเที่ยวกับสาวๆๆหุๆๆๆ

พี่ เรก ไปวันไหนหรอพี่ อิจฉาๆๆ
GYRO_47 โพสต์เมื่อ 29/10/2010 22:48

ไปมาเมื่อ ศุกร์  ที่แล้วเอง น้อง

แจ่มเลยตู้ แหม่ๆๆๆวันเกิด ไปเที่ยวกับสาวๆๆหุๆๆๆ ...
noth1 โพสต์เมื่อ 30/10/2010 11:51

55555 ขอบคุณครับ พี่น๊อต

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host